nhờ các sư kê tư vấn cho em về cách sử dụng dopping dành cho gà đá

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi dan choi ga da, 11/3/11.

1. dan choi ga da

dan choi ga da Well-Known Member

Thích đã nhận:
    199
    mấy anh cho em hỏi sử dụng doping cho gà đá có hiệu quả thế nào và tác dụng ra sao :)tại đó giờ em nghe nói thôi àh , chưa có sử dụng lần nào nên em tò mò quá :)mong đc mấy anh chỉ dẫn cho em học hỏi thêm:blushing: có anh nào tốt bụng liệt kê 1 số tên thuốc để em thử nghiệm xem kết quả thế nào :blushing:

2. long.ke

long.ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    38
    bạn lấy nick em học đá gà thì có người chỉ bạn liền chứ bạn lấy nick dân chơi thì mọi người ngại bạn chỉ đó.

atm_kclw thích bài này.
  3. iamamater

iamamater Well-Known Member

Thích đã nhận:
    114
    doping thì chưa nghe nói nhưng dùng mỡ cáo cho gà thì nó cũng giồn giồng kiểu doping nhỉ

4. long.ke

long.ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    38
    cái vụ này nghe nói nhiều mà mình ko biết lấy đâu ra mỡ cáo ?

5. showhangdoc

showhangdoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    780
    bạn hỏi các bác nào nuôi ngựa đua mà xin ít thuốc kích ngựa sung đó, trước khi ra trận cho nó làm 1 tí....đảm bảo thà chết chứ không chạy.không biết có nói bậy không nữa hihihih

6. vuong.bh.dn

vuong.bh.dn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,045
    uống thuốc của ngựa zo coi chừng gà mình chạy như ngựa lun đó bác.heheheeee

atm_kclw thích bài này.
  7. huy_cr_cantho

huy_cr_cantho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    56
    pharmaton . 4 ngàn 1 viên . kekekeke . thuốc sung thôi chứ k pải doping

8. taptanhdaga

taptanhdaga Well-Known Member

Thích đã nhận:
    87
    theo mình biết doping là danh từ chung chỉ các loại thuốc cấm sữ dụng trong thi đấu thể thao thôi. Nhưng nó cũng có tác dụng điều trị trên người và động vật, nhưng mình nghe nói bạn có phương pháp gì gì đó giúp gà có lực và gan lỳ mà, mình hy vọng bạn chia sẽ kinh nghiệm lại cho mình và ae trên diễn đàn được học hỏi.

9. trilongkhanh

trilongkhanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,089
    Qua bên 5giay xem thử có mấy tay rao bán thuốc kèm hướng dẫn sử dụng đó, nào là thuốc tăng nhịp tim, thuốc kích thích thần kinh... nhưng mình khuyên bác ko nên dùng vì thuốc có tác dụng tốt thì mua gà rót về chơi cũng đc rồi, chủ yếu nuôi bổn gà cho tốt rối huấn luyện kỹ là đc, xài thuốc dễ hư gà mà chưa chắc mua trúng thuốc thiệt vì có mấy ông bạn Việt kiều của mình cũng có xài thuốc cho gà, nghe nói mua 1 chai tới triệu mấy nhưng con gà đá 1 ngày mấy cái là bỏ 1 mùa lông luôn, có nghĩa là hư con gà!!!!

10. LINH.VI

LINH.VI Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,033
    Nếu muốn phối hợp cách nuôi luyện tập thể lực cho chiến kê và phối hợp thêm về các loại thuốc kích thích mong bạn nên tìm hiểu thật kỷ và tác dụng của từng loại thuốc để biết rỏ về cách sử dụng khi phối hợp nhé,nếu không sẽ phản tác dụng gây hại cho chiến kê bạn nhé.Thân

11. dan choi ga da

dan choi ga da Well-Known Member

Thích đã nhận:
    199
    nghe mọi người nói , chắc em ko dám mạo hiểm , nguy hiểm quá , thôi em đành tập luyện cho mấy baby theo cách tự nhiên cho an toàn hơn , cám ơn mọi người đả tư vấn cho em ,,,

12. happyland

happyland Well-Known Member

Thích đã nhận:
    165
    Gà dùng dopping thì gà sẽ có uy lực hơn,ra chân mạnh hơn.Mặc dù biết vậy nhưng mình không bao giờ dùng thứ đó.Nó là con dao 2 lưỡi nhưng lưỡi dao có hại thì lúc nào cũng sắc và bén hơn,hêhê.

cocbc thích bài này.
  13. me_ca_do

me_ca_do Well-Known Member

Thích đã nhận:
    15
    em chơi bên gà đòn thì có thuốc plumina uống được lắm,không biết bên gà lông thì sao

14. vuong.bh.dn

vuong.bh.dn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,045
    thuốc bạn nói mua ở đâu vậy bạn. ở tiệm thuốc tây có bán ko. và tác dụng thuốc là gì. bạn cho mình thông tin chi tiết nha

15. THE TRUNG PHAM

THE TRUNG PHAM Well-Known Member

Thích đã nhận:
    305
    RED CELL - Đây là một loại doping dành cho ngựa. Dân chơi theo kiểu cờ bạc gạo thì sãn sàng sử dụng. Theo cá nhân tôi thì thuốc này.....bảo đảm chạy như ngựa!

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:18 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:13 AM ----------

Anh V rất ư là chính xác. Vì tuyến thượng vị của con gà cực kỳ nhạy cảm. Nếu bạn sử dụng thuốc không đúng liều lượng thì....thôi rồi Lượm ơi!

16. dangduc

dangduc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    64
    mình có nghe nói thuốc dành cho mấy ac tập thể hình uống trước khi tập có thể dùng cho mấy chú kê dc chủ yếu là tăng cường các cơ hoạt động dẻo dai.con mấy thuốc nhập minh k dám sợ hư gà với lại dùng k đúng cũng chết.....!xin chỉ giáo......