Nhờ chú bác bói giùm em một quẻ

Thảo luận trong 'Nơi thành viên chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi nguyenluan_axn, 19/3/12.

1. nguyenluan_axn

nguyenluan_axn Member

Thích đã nhận:
    84
    hiện tại nhà em nuôi 4 con bổi.mà nói thật em có biết gì coi cu đâu ?thấy đẹp chim thì nuôi nay nhờ mấy thầy bói dùm em 1 quẻ coi con nào có tương lai làm mồi>>>> mấy thầy cứ phán thẳng tay

đây là em thứ 1

nuôi hơn 2 tháng rồi mà chưa nghe gáy đụng tới là nó la phì..phì

còn đây là em thứ 2em đặt tên nó là thổ nhím. hihihi mỗi lân đụng tới là nó xù lông ra như con nhím
    em cám ơn mấy thầy trước

2. nguyenluan_axn

nguyenluan_axn Member

Thích đã nhận:
    84
    trời ơi. em lạy mấy thầy,bói dùm em 1 quẻ đi để em còn biết đường mà đãi thóc 2 em này .coi bói trên mạng công an đâu có bắt đâu mấy thầy

3. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    con thứ nhất giữa lại, con thứ hai thả.... vô lồng nuôi =))=))..túm lại con nào cũng phải đải thóc cả...hehe nói cho bác bít em mà khoái con nào thì sư tổ nuôi cu kêu thịt thịt , loại loại thì kệ ổng hehe...không khoái thì ổng lại chơi thịt nó đải ổng..ổng hỏi thịt gì..thịt cu...mày thịt hả, con nào.. thì con có cái ...hả ..gì mày thịt nó hả thằng ngu =))=))...mấy con hay là mấy con chứng không đấy...haha..hèn gì vợ thầy đòi thịt thầy hoài, mà có thấy thầy hay chổ nào đâu, à có một con khách cũng khá =))=))
    em nói vậy cho vui...theo em thì hai chú này trung bình thui nuôi tạm rút kinh nghiệm..bác có thịt không=))=))

4. nguyenluan_axn

nguyenluan_axn Member

Thích đã nhận:
    84
    hehehe.nói chung là 2con này nuôi đựoc hay không hã bác.bác cứ phang thẳng tay đi để em còn lo liệu phần mua gia vị thịt 2 em đấy.mà bác bói dùm em 2em này chơi thế nào được không bác.thak bác trước

ChimKhuyenVang and PHIOMON like this.
  5. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    mua gia vị chưa hí hí..em nói thế mà bác không hiểu ý em hả..nuôi cu thích thì nuôi chứ bổi nuôi hên xui..có con nhìn nghe tận mặt ngoài rừng gáy đùng đùng con lầm hàng nữa là..chỉ là em nó tướng tá quá đẹp cộng với việc mình nghe em nó gáy thế nào rùi quyết định nuôi..còn bắt bổi không phải do mình nghe thấy ngoài rừng(em nè toàn bổi không gáy mà chủ bổi gáy không hà hí hí..mình đành trao lòng tin vậy) thì chỉ nhìn thấy đẹp thấy thích em nuôi, rùi bổng một ngày bác thấy người con gái khác đẹp hơn hí hí thay lòng hay không tùy vào bác nhé..thế mới có người nuôi cả dàn cu khủng mà chỉ cưng có mỗi con nhìn thấy thì hí hí em tặng nó nồi cháo ngay