Nhờ trợ giúp

Thảo luận trong 'Cá - Ôc - Tép với bể thủy sinh' bắt đầu bởi dannguyen, 3/9/08.

1. dannguyen

dannguyen Member

Thích đã nhận:
    0
    :eek:Tôi xem trên diễn đàn thấy nhiều bể tép đẹp quá nên cũng muốn tập tành nuôi thử.Theo chỉ dẫn của anh em trên diễn đàn tôi đã đi tìm mua khắp nơi nhưng không có đành ra chợ mua vài chú tép mồi thả vào nuôi.Rủi thay mới hơn 1 tháng mà chúng biến thành tôm càng giải quyết đến tận gốc đám ngưu ma chiên.Mất 1 ngày rình rập mới tiễn được lũ đó.:confused:Các anh em có ai dư thừa hoặc biết nơi nào có bán tép cảnh thì chỉ giùm tôi.Cám ơn nhiều nhiều.

2. mini

mini Well-Known Member

Thích đã nhận:
    914
    theo mình biết thì sáng chủ nhật hàng tuần các bác trên 4rum hay tạp trung ở quán cây đa cung thiếu nhi bạn ra xin chắc anh em 4rum sẽ cho thôi mà.

3. dannguyen

dannguyen Member

Thích đã nhận:
    0
    Cảm ơn bạn nhiều! Mình vẫn chưa là thành viên nên sợ rằng các anh chưa giúp.Tiện thể cho mình hỏi làm cách nào để trở thành thành viên của ABV

4. dannguyen

dannguyen Member

Thích đã nhận:
    0
    Cảm ơn bạn nhiều! Mình vẫn chưa là thành viên nên ngại các anh ấy chưa giúp. Tiện thể cho mình hỏi làm cách nào để trở thành thành viên của ABV?

5. vinhrau

vinhrau Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    740

Bạn đã có nick trên ABV tức là bạn đã là thành viên của ABV rồi.

Anh em trên diễn đàn rất tạn tình giúp đỡ lẫn nhau, ban có thể đăng ký làm thành viên của CLB Hà nội và tham gia gặp mặt cùng anh chị em hàng tuần ở đây:

http://www.aquabird.com.vn/forums/showthread.php?t=12086

6. vattephd

vattephd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    hi hi phải viết 50 bài mới được đăng ký.sắp tới cháu ở HN cho cháu tham gia với

7. vponline

vponline Well-Known Member

Thích đã nhận:
    171
    Xem có anh em nào nuôi đc nhìu tép thì để bảo để lại cho 1 ít nuôi thử bác ạ..^^..E cũng đi nhìu chỗ Hà Nội ít bán lắm !