Nick mới

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi Sấm Vương, 25/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Sấm Vương

Sấm Vương Banned

Thích đã nhận:
    2,600
    từ nay thiện bảo lộc ko sử dụng nick cũ mà thay thế bằng Nick mới " Sấm Vương", ae có trao đổi liên lạc thì nick này thay thế nick Thiện Bảo Lộc cũ.

ancugay, Thu HY, Cuckkoo and 20 others like this.
  2. CugayHN

CugayHN Ma xó

Thích đã nhận:
    588
    Mong bác tiếp tục đóng góp nhiều hơn những bài viết bổ ích cho diễn đàn và box cu gáy, nhưng điều gì chưa hay hãy bỏ lại phía sau. Trân trọng.

ancugay, hungvcb, Huy_TM and 7 others like this.
  3. Sấm Vương

Sấm Vương Banned

Thích đã nhận:
    2,600
    Thiện sẽ khắc ghi những tình cảm ae giành cho thiện và sẽ dần loại bỏ những trở ngại trước mất, ...xin cảm ơn các mod đã quan tâm và xóa bớt những bài viết tạp nham cũ. cũng qua đó nhận diện được các cao thủ thật sự, để có cách ứng nhân, xử thế sao cho phải đạo. VỚi phương châm chơi phải tới nơi, sống phải bản lĩnh mấy chuyện lặt vặt chỉ là chuyện nhỏ như con muỗi...ko đáng để ae phải bận tâm . xin đắc tội ae về thời gian vừa qua...nhé!

ancugay, Thu HY, Cuckkoo and 17 others like this.
  4. chimcugocong

chimcugocong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,379
    Một quyết định rất đáng hoan nghênh:applause::applause::applause:
    Thật lòng thì tôi rất mừng sự trở lại của bác!Mong bác tiếp tục chia sẽ những gì mình biết được cho những người mới tập chơi như tôi được học hỏi!

ancugay, leduyhung, hungvcb and 5 others like this.
  5. hong sam

hong sam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,243

Để xem thời giang trả lời máy cụ có tài thường có tâm có đức lắm:devil: looking at to you
    ăn mặn phải khát nước

Last edited: 25/11/11
  6. Sấm Vương

Sấm Vương Banned

Thích đã nhận:
    2,600
    có việc gì quan trọng cần thì hãy lên tiếng, ko cần thiết thì suy nghĩ cho kỹ. làm tốt bên mod cugay .O RG đi ae bên ấy đang đợi kìa, qua đây copy rồi mang qua đó quang lựu đạn àh.

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

vâng cảm ơn bác nhiều nha, thích nhất cái chữ ký của bác.

ancugay, hungvcb and chimcugocong like this.
  7. hong sam

Thích đã nhận:
    1,243

ancugay, leduyhung, soncugay and 2 others like this.
  8. Sấm Vương

Sấm Vương Banned

Thích đã nhận:
    2,600

ancugay, hungvcb, Huy_TM and 2 others like this.
  9. chim canh

chim canh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    754
    Hoan hô bác Thiên ( Sấm Vương) đã có nick mới và mong bác tiếp tục chia sẻ những kinh nghiệm quý báu về cu cò để ae trong diễn đàn được học hỏi ít kinh nghiệm của bác. chúc mừng, chúc mừng.

ancugay, leduyhung, hungvcb and 4 others like this.
  10. mayrau9018

mayrau9018 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,685
    Đợt rùi bận quá hôm nay mới vào diễn đàn thấy bài bác thiện bị xóa một loạt, ních Thiện Bảo Lộc cũng bị banned luôn. Ko biết bác vi phạm nội quy diễn đàn hay như thế nào mà vừa bị xóa bài vừa bị banned vậy?

ancugay, leduyhung, hungvcb and 7 others like this.
  11. hoctro_mechim

hoctro_mechim Vua kí sự

Thích đã nhận:
    30,778
    http://www.aquabird.com.vn/forum/showthread.php?t=87546&page=3

Xin được đính chính một chút để anh em được rõ. Sau rất nhiều lần nhắc nhở và cảnh báo, bác Thiện - tên trên ABV Thiện Bảo Lộc vẫn tiếp tục gửi lên những bài viết vi phạm. Buộc lòng Ban quản trị phải áp dụng hình thức kỷ luật là Xóa nick vĩnh viễn. Hy vọng trong thời gian tới bác Thiện - Sấm Vương sẽ kềm chế hơn trong những bài viết của mình.

Xin thong báo để anh em được biết và được rõ.

Trân trọng,

12. hoan-nc

hoan-nc Thủ quỹ box cu gáy

Thích đã nhận:
    10,456
    ối chà chà, cái cụ Mayrau này mải viết hóa đơn VAT và bắt bồ cắt không cập nhật gì cả, bên diễn đàn này thưởng phạt công minh lắm, ngoan là có kẹo, hư là phạt liền ah.. Nói vậy chứ các mod làm công tâm mà..... Nhưng sao lại tiêu đề là đổi nick, Nếu là đổi nick thì do cụ Thiện không muốn dùng nick kia bỏ nick kia rồi đổi qua nick Samvuong chứ. Sao cụ Mayrau lại bảo là banned nick.. Các Mod là sao? không hiểu cái vụ này lắm,,,,,??? Trân trọng!

ancugay, leduyhung, liu'dai and 11 others like this.
  13. gaccu

gaccu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    15,931
    ối trời ....bận báo cáo túi bụi...cả sếp lẩn mái dí lun...hehe
    ...chả hiểu chuyện gì... chắc lại choảng nhau nên mod cất dùm bài + nick lun
    ...mà có ai sống vì cái nick bi giờ đâu mà lo...anh em wen bít nhau lâu roài,chắc phần nào hiểu tính cách của nhau còn gì....
    ...tay có ngón ngắn ngón dài, anh em ruột còn khác nhau nữa mà....cái nào wa được thì wa dùm đi cái bác ối ....
    em thanks...hehehe....

14. hong sam

Thích đã nhận:
    1,243

Đâu cái đầu quá hihi anh hoan này nói chỉ có đúng thôi :applause:=))=))=))

ancugay, leduyhung and hungvcb like this.
  15. AIR GUN

AIR GUN Hội cu gáy ABV Đồng Nai

Thích đã nhận:
    2,354
    Trong cuộc sống có đôi lúc phải nói thế cho tế nhị bác Hoan à. các bác cũng không nên bới sâu làm gì. chuyện gì qua rồi thì cứ cho qua. hãy cho bác Thiện thêm thời gian.

.

16. BigBird

BigBird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8,921
    Em nghĩ mọi người đọc và hiểu đc những gì bác Thiện viết ở trên rồi, ko nên để câu chữ lại làm mất tinh thần xây dựng vốn có của box Gáy ABV hơn nữa.

17. chimcugocong

chimcugocong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,379
    Thưa các bác trên diễn đàn!
    Bản thân cugocong tôi là một thành viên mới,vào diễn đàn này chủ yếu học hỏi những gì mình chưa biết,chia sẽ nhưng cái đã học được.Tôi kg dám bình luận ai đúng ai sai ,hay thiên về phía ai cả.Nhưng xin các bác hãy xem dòng chữ màu xanh ở trên,dù đúng dù sai thì chúng ta cũng nên với tinh thần "đánh kẻ chạy đi,kg ai đánh người chạy lại",như bác gaccu đã nói"bàn tay còn có ngón dài ngón ngắn "thì mong các bác chuyện gì qua xin cho qua đừng khơi lại nữa!Hãy cùng nhìn một hướng để xây dựng box cu gáy ngày càng phát triển,vài lời tâm sự,nếu thấy kg đúng nhờ Mod xóa dùm!Thanks

18. almanach

almanach Cu gáy ABV Thủ Đô

Thích đã nhận:
    2,726
    Việc thế nào đã có MOd xử lý và công bố rồi, mong các bác không nên khơi lại vấn đề và bình luận trên diễn đàn những điều ngoài chuyên môn cu cò nữa. Bác Thiện cũng rất tâm huyết quay lại với AE, mong bác Thiện tiếp tục đóng góp những điều có ích cho box cu gáy noi riêng và phong trào chơi cu nói chung.Chúng ta cùng chờ xem, trân trọng

leduyhung, dong_pham, liu'dai and 6 others like this.
  19. hong sam

Thích đã nhận:
    1,243
    :blushing:Mong là vạy có 1 người mà khiến bao người lo nghỉ chơi trong cuộc chơi mà phải buồn phiền , bên mạng nào cũng buồn phiền , xã hội đã rối lên chơi vui cho thần phấn chấn cùng dam mê chơi . tháy anh chim to anh ẩn nói ít làm nhiều em ok em nhỏ xin lỗi các dàn anh đi trước vì cũng mượn cu cò làm mủi tên phóng đi để châm chọt người mình muốn hướng đến mà anh loc abc đã chỉnh sửa bài nhắc nhở , Dỉ hòa vi quí http://mp3.zing.vn/bai-hat/Tinh-Anh-Em-Kinh-Luan/ZWZBZDUB.html cùng dam mê đừng nặng nhẹ bên này bên kia ...........thân chào dàn em nhỏ tuổi :blushing: hồng sâm

Nhờ quản trị viên xóa những bài của em bên avb coi như em chưa nói gì sr tất cả anh em đam mê cu gáy

leduyhung, liu'dai, hungvcb and 4 others like this.
  20. neuvaisau

neuvaisau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,505
    chuyện qua rồi ko nhắc lại nữa.
    mong anh Thiên (sấm vương ) sớm chở lại có nhưng bài viết hay, đóng góp, góp ý cho Anh Em.
    trân trọng!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.