Niềm Hi vọng

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi LahanKC, 24/1/08.

1. LahanKC

LahanKC Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào anh em,
    Giới thiệu chú Red diamond " Rùa" cho các pác đánh giá thử em này tương lai có rực rỡ không nhá, đầu khủng thì chắc không đạt nỗi rồi chỉ hi vọng đầu nó cở trái chanh và thân hình short body châu chữ sáng lạng là mừng rồi, mà sao từ lúc chơi cá đến giờ ( 03 năm ) số tớ chỉ nuôi được lũ lahán đầu tới trái chanh là maximum, cố bơm lên cở trái banh mà hổng bơm nổi ~X(, mặc dù cũng chịu đầu tư mua cá ở các tiệm danh tiếng TP nhưng không bước qua được số trời):crying:

2. thuannguyenanh

thuannguyenanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14
    Tớ cũng ở trong tình trạng của bạn.Tớ có hơn chục em trong đó có 1 con KF Đại đế tớ rất cưng.Rất chăm chút nhưng đầu cũng chỉ như con này của bạn.Kéo lại được cái vi kỳ thì mỹ mãn.Thôi,được đến đâu vui đến đó vậy !

3. meobeoi

meobeoi Member

Thích đã nhận:
    0
    Theo mình thì đầu cá khủng có có ý nghĩa lớn quá( tất nhiên là nếu có thì ý nghĩa quá rồi), quan trọng là tình cảm của mình. Không biết mọi người có vậy ko chứ mình nuôi thì có tình cảm lắm, cố chăm chút chỉ nghĩ sao cho nó thoải mái nhất mà sống thật lâu bên mình thôi, đầu to quá cũng ko đẹp. Mình thấy nhiều người gần nhà mình còn đi kiện tụng vì mua cá số lượng lớn mà ko lên đầu đó. Đâu phải có tất cả đâu. Có châu, có màu, body đẹp thì cũng đủ để có những phút giây thư giãn bên cá rồi. Đấy chỉ là ý kiến riêng, của 1 thành viên mới toanh là mình. Có gì không đúng ý bạn thì bỏ qua nha.....Àh, còn nữa, theo mắt nhìn của lính mới nhu mình, đúng là cá bạn đầu ko to nhưng nhìn dễ thương lắm. Nhìn hay hay....

4. La Han Rong

La Han Rong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Í cha cha mới nhìn thấy wen wen mà hok fải

Bạn nhìn con của mình nha:
    Sao?Giống cá bạn ko?Cá mình nhìu châu hơn thôi chú nhìn mặt mũi giống hệt ha!Cứ theo khuôn này thì đầu kô fát triển lắm(bạn đừng buôn nhìu nha)...wan trọng là bạn có thương cá bạn hay hok thui àh?Con mình giống gì bi giờ cũng chưa dám khẳng định nữa...mấy pro sẵn coi giúp giùm nha!
    Ah...nếu bạn thik con này thì lên mình mình sẽ sang lại cho bạn...ae mà...hé hé hé....
    Chúc bạn có 1 em đầu trái banh(nếu muốn to thì to cỡ banh bóng rổ hen)..hihihi...:)
    Chúc bạn may mắn!

5. zunarc

zunarc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    ui ! thế này thì kiểu gì chả mỹ mãn :D thoải mái đi bạn :D

6. LahanKC

Thích đã nhận:
    0
    Tớ khẳng định con này khi lớn đầu tuy không bằng trái banh thì chí ít nó cũng cỡ trái chanh vì con Cha nó khi nhỏ như con này ( 02 ngón) cũng tương đương nhưng châu chử thì kém hơn, tớ post thử lên cho anh em thẩm định nhá
    Con Cha khi được 2.5 ngón
    Và sau 09 tháng ( gần bàn tay)

7. laico25nd

laico25nd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    mình nghĩ cá của bạn không phải nhỏ lắm đâu cố gắng chăm sóc nha

8. GOD_FATHER

GOD_FATHER Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    minh nghĩ em này là KCPLT thui,cái tên diamond này mới nghe lần đầu,em nó còn nhỏ mà,cứ cố gắng chăm,chúc bạn may mắn

9. LahanKC

Thích đã nhận:
    0
    Red diamond dịch là là Kim cương đỏ đó pác và dĩ nhiên pác nhìn nó giống KCPLT cũng có lý thui:D