noi ban ca la han dep va re

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi duong quoc dung, 10/12/05.

1. duong quoc dung

duong quoc dung Active Member

Thích đã nhận:
    1
    Xin chào các thành viên trong gia đình những người yêu thích cá la hán.
    Tôi vừa mới tìm được một chỗ bán cá la hán rẻ và đẹp. Nói liền không các bạn chờ lâu: Địa chỉ là 328 Nguyễn Trọng Tuyển, phường 2 quận Tân Bình
    Tiệm này nhỏ thôi nhưng có rất nhiều giống la hán từ cá lớn đến cá mới ép. Các bạn đừng hiểu lầm là tôi đang quảng cáo vì tôi đã đi tìm mua rất nhiều chỗ nhưng không chỗ nào bằng ở đây:
    ông chủ rất vui vẻ va thật thà tức là bạn muốn mua loại nào thì nói nếu có thi anh ta nói có chứ khog phai thay nguoi khồng biết mà lừa.
    hiện tại ờ dó dang có 3 con rất đẹp và cực kỳ xung : GIG HEAD, KHỈ ĐỎ, KIM KAM FA, VÀ Một bầy huyết châu.
    Nói nhỏ nè : tôi biết là có 1 thành viên của chúng ta đã từng mua một con ở đó với gia 70k nhưng bây giờ bán lại tới 2 triệu .
    nếu các bạn tới cứ nói do đọc được ở trên mạng thì ông chủ sẽ bớt cho chút ít.

2. cuong_2485

cuong_2485 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Ủa ai mà mua được con khỉ đỏ có 70k mà bán 2tr vậy bạn ?Hên quá vậy ta.Hình như chỗ này mình cũng biết,trong tiệm có cả con thanh long nữa đó,bác nào muốn mua thì cứ ghè xem thử.Em thấy con này cũng được lắm đấy
    Nicolai Nhaiquaidep

3. d2d3

d2d3 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    bạn duongquocdung ơi.hình như chỗ bạn mua cá là chỗ gần tiệm phở phải ko nè,mà hình như tiệm này là của bác mà bác cuong 2485.em nhớ là trong mục buôn bán trao đổi,bác có đăng tin bán cá,rồi cho địa chỉ này mà.lạ vậy?????

4. cuong_2485

cuong_2485 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Khà khà.đúng rồi em có đăng địa chỉ này rồi.Cách đây mấy bữa em có bán vài con mà không còn hồ chứa nên gửi ra cửa hàng này.Em cho địa chỉ cửa hàng đó để có bác nào muốn mua thì ra đó xem cho tiện đó mà.
    Nicolai Nhaiquaidep

5. chihong123

chihong123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Bạn ơi ở đó bán cá rẻ lắm hả ? Nhưng có chất lượng ko vậy . ThânB)

6. chuôtcon

chuôtcon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    hè hè.Đúng là quảng cáo.Nghe sệt mùi quảng cáo luôn ấy chứ

7. phamhoang

phamhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    chà mình nghe thấy ở đ1o có nguyên 1 bầy huyết châu thì mình biết bầy đó ở đâu ra rồi,nhưng mình cám ơn bạn rất nhiêu đã cung cấp thông tin cho anh em nha,mình sẽ tới đ1o xem cá như thế nào có như lời bạn nói không