Nổi buồn KKF

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi hieu11, 27/9/08.

1. hieu11

hieu11 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    87
    Trước đây mình mua 05 em KKF bột giá hơi bị đắt. Đến nay chỉ còn 02 con xấu như " Thị Nở ". Mình đang hy vọng nó là cá mái. Nhờ AE xem xét , cho ý kiến giúp mình( chụp bằng dế cùi, mong thông cảm ). Cám ơn nhiều!!!!...
    H1: Con này với cái tên " hơi bị nổ ":

H2: Con này với cái tên nghe mỹ miều nhưing nuôi 06 tháng chả ra ôn gì cả:

2. Bao_truongcong

Bao_truongcong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Nên từ bỏ kkf thui bạn ơi ...........chơi em nào mình thấy đẹp là đc rùi....kkf hao lắm mà chả vui tý nào ~X(

3. boy_nhietdoi

boy_nhietdoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    31
    nhìn 2 con của bác thấy buồn ghê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

4. dragonct

dragonct Member

Thích đã nhận:
    0
    Đừng ham KKF có tiền thì mua hẳn đã lên đầu ngày trước em cũng như bác giờ nghĩ lại thấy mình dại ghê

5. mamoi

mamoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    2 em của bạn thì...buồn ghê nếu không muốn nói là chỉ có kỳ tích mới...Biết nói sao giờ.... thuyền to sóng lớn bạn ơi....Thực sự KKF như bạn thì cũng nhiều lắm tuy nhiên nếu (lại nếu nữa) vô tình "lượm được bí kíp" thì sao nhỉ... KKf mà đẹp thì phê lắm bạn ơi. Nếu bạn quá yêu vẻ đẹp của KKF thì nên mua vé số còn không thì thì nên tìm 1 em khác đã nên hình nên dáng đi bạn. Giá cả king lai, KKC bây giờ cũng đã "dễ chịu" lắm rồi. Hay bạn nuôi cả hai...vừa ngắm, vừa chờ...

6. Bao_truongcong

Bao_truongcong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    ý kiến quá hay, có vậy La Hán mới còn mãi vẻ đẹp. Ai cũng thích kkf thì còn ai chơi LH nữa vì kkf đồng nghĩa với đại gia không tiếc tiền ( còn cỡ 2, 3 chai thì chưa thể có 1 em kkf trung bình đc, với giá đó sắm những em giống khác thì quá đẹp). Nên mình chơi KKC với Kinh lai là yên tâm vui đùa với mấy em nó, không phải trông mong.
    Có bạn đang bán em kkf đẹp đó nhưng 8,5 chai hay sao đó. Giá đó thì đâu còn thú vui chơi tao nhã nữa ~X(
    Đừng buồn nhé chủ topic. Chơi cá để vui mà, ai lại gánh thêm cái buồn vô cớ.....
    T

7. viettelphon

viettelphon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    a này bàn luận sao thấp hợp nhỉ hi hi, chơi la hán thì phải xem hình dáng đầu cổ châu màu của tùy con có cái vẽ đẹp khác nhau chứ không riệng gì KKF hi hi - dù đang chăm sóc 2 em kkf =))

8. duc 13

duc 13 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    424
    bác thấy con nào đẹp thì bắt chứ KKF mình không tiềm hiểu kĩ khổ lắm, 2 e của bác nhìn mà ghét ghê!!!!!!!! bây giờ nó có dòng tân king đó, đầu cổ nhìn ok lắm, mỏ ngắn bản dày nữa, nếu bác thix e chỉ chỗ mua cho!!!!!!!!!! nhắn tin nha!!!!

9. minhhoang

minhhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    hì nói chung chia vui với bạn chí ít bạn cũng nuôi được hai con cá từ bé đến lớn, thôi có tiếc nhưng cũng nên quyết định lại đi , có nhiều cá đẹp cũng đâu ngang ngửa gì kingkamfa đâu, cố lên nha

10. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Bạn nên phóng sinh 2 em này và tìm 1 em kkf khác nếu còn hưng phấn và thích thú với giống này. Bên mục mua bán có 1 em khá dễ thương đó. Chúc bạn mau lấy lại niềm tin nha.

11. hongthuat

hongthuat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Quả thật 2 con này là kkf nhưng mà tương lai đã thấy rõ,đầu yếu,mỏ nhọn,body dài,nói chung tệ lắm,nếu có nuôi lại hi vọng bác sẽ thành công hơn!