Nơi hội họp của anh em CLB Cá biển ABV Sài gòn

Thảo luận trong 'Cafe biển' bắt đầu bởi tringuyentg, 16/1/10.

1. tringuyentg

tringuyentg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    Chào tất cả các anh em gần xa ABV đả sống lại rồi, do tình hình ABV bị die hồi 26/12/09 đả làm cho buổi offline vào ngày 27/12/09 bị thất bại ko có ai tham gia hết. Lúc đầu đăng ký trên 10 người nhưng tham gia chỉ có 4 ngưởi, chủ nhà đả có sự chuẩn bị rất chu đáo chờ các bác lại nhưng rốt cuộc ko ai lại thật là buồn.
    Vì sự thất bại nặng nề của tháng 12/09 nên em ko biết tháng 1/2010 có ae nào tham gia ko? Xin cho ý kiến

2. Coolpix

Coolpix Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    532
    ABV mới phục hồi lại, nhiều bài bị mất, ACE tảng đi tìm lum hết rồi TN ơi, bây giờ gôm lại hơi mệt. Vì thời gian của buổi họp mặt gần nhau quá với lại gần tới Tết nữa, ACE bận rộn nên sẻ ít tham gia đó TN. Giản ra chút đi bro TN.

3. Nguyet

Nguyet Master storm

Thích đã nhận:
    587
    bây giờ nhiều thành viên mới lập nick trong năm 2009 đều bị mất hết dữ liệu nên phải lập lại,cứ từ từ bác ạ.chờ cho anh em vào xôm tụ rồi tính tiếp

4. tringuyentg

Thích đã nhận:
    40
    tình hình này chắc phải đợi wa tháng 2 quá, đợi ăn tất niên luôn, nghe nói mấy bác HN định tháng 1 vào ko biết có vô ko mình làm chung 1 nagy2 cho hoành tráng

5. canuc

canuc Super Moderators

Thích đã nhận:
    429
    ko dc lần này ta lại tổ chức đợt khác mà các bác, nhưng hình như phải có ít mùi hương cốm thì buổi OFF ae xì gùn mới thành công thì phải

6. Cá cảnh VN

Cá cảnh VN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    38
    Vừa đăng ký nick lại đây! Giờ bài viết phải được MOD kiểm duyệt mới được đăng! Giới hạn gửi bài nên cũng chưa gửi bài lại nhiều để có dữ liệu thêm cho diễn đàn, để từ từ bù đắp mất mát của diễn đàn vừa qua!

7. lpcuong

lpcuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    972
    Anh em trong đó đừng nản, ngày đầu lập hội, ngoài HN cũng chỉ có 4 ông to mồm nhất đi dự, nhưng sau này những hoạt động của anh em mới thu hút được thêm thành viên giờ cũng phải đến gần 20 bác. Quan trọng việc offline là để chia xẻ kinh nghiệm giúp đỡ nhau hoàn thiện bể cá và nâng anh em thành chuyên gia hết! Anh em nếu thấy được việc tham gia off ẹp mang lại cho mình thêm hiểu biết, kinh nghiệm và giúp nhau về kỹ thuật thì sẽ tham gia tích cực thôi. Anh em tôn trọng nhau nhưng không phân biệt tuổi tác, địa vị .v.v. vì đều chơi cá như nhau cả mà :laughing: Tuy nhiên, việc nhậu nhẹt là không thể thiếu =))

ca bien xinh and tringuyentg like this.
  8. Trung_kimma

Trung_kimma Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    547
    :applause:

ca bien xinh thích bài này.
  9. Trung_kimma

Trung_kimma Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    547
    các bác trong đó khó tụ họp bởi vì mỗi người đều có việc bận vào những ngày đó,khi nào sắp sếp đc cv thì anh em đi đông đủ ngay thôi mà

10. Coolpix

Coolpix Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    532
    từ từ bro CCVN ơi. Rồi xong thôi. Cái mạng lưới ABV cũ này cũng gây khó khăn cho Dan khi post bài ở đây. 1 là mạng không cài sẳn phần mềm tiếng Việt, ra chỗ làm là không post được gì. 2 là mấy cai multiquote cũng hạn chế nữa.
    Khi nào xong thì CCVN mở chủ đề vể cái hồ của bro CCVN đi.

TN và ACE Sài Gòn từ từ cũng có buổi hợp xom tụ mà.

tringuyentg thích bài này.
  11. Nguyet

Nguyet Master storm

Thích đã nhận:
    587
    mạn phép các bác,em xin đưa top của của hai clb lên phần chú ý cho tiện theo dõi ạ

12. canuc

canuc Super Moderators

Thích đã nhận:
    429
    ae xì gùn đâu rồi, vào đâm chém nhau đi chứ, hội trưởng xì gùn dạo này lặn đâu mất tăm nhẩy

VNGuide thích bài này.
  13. Rybicka

Rybicka Well-Known Member

Thích đã nhận:
    96
    @ canuc: ae xì gùn đâu rồi, vào đâm chém nhau đi chứ, hội trưởng xì gùn dạo này lặn đâu mất tăm nhẩy
    không kích hoạt được nick thì sì pem là sao đây

14. jeambone

jeambone Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,760
    Cái này phải kiểm điểm rút kinh nghiệm à nhe ! Mình nhớ không lầm thì kỳ off trước có thu thập thông tin (điện thoại) rồi mà, chỉ cần nhắn tin là ok cho dù có hay kô có mạng, để nhắn tin tiện lợi nhanh gọn vào website của các hãng điện thoại gởi cùng 1 nội dùng cho vài chục số điện thoại là bình thường, có thể do cuối năm anh em bận quá xá, hôm đó mình đi công tác ở Bảo Lộc nên cũng không đến được. Hy vọng chắc tân niên tổ chức luôn, kỳ này làm đúp đi tháng 1+2. Mỗi tháng làm 1 tăng, làm đúp thì 2 tăng !!! Hên sui.

15. Nguyet

Nguyet Master storm

Thích đã nhận:
    587
    kính các bác sài gòn.hiện nay abv đã sống lại,tuy nhiên những nick đã lập trong năm 2009 đều mất.vậy bác nào lập lại nick mới thì vào mục này để khỏi phải kiểm duyệt bài ạ.
    http://www.aquabird.com.vn/forums/showthread.php?t=61804

16. Cá cảnh VN

Cá cảnh VN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    38
    Vậy thông nhất Anh em Sài Gòn tổ chức tân niên đi được không nhỉ? Như mùng 4 Tết chẳng hạn, vì chắc những ngày này Anh đa số còn rãnh, chưa đi làm (như em chẳng hạn) sẽ tranh thủ off gặp mặt Anh em đầu xuân cho xôm tụ, cho có không khí đoàn kết tí!
    Các Anh em thấy sao?

17. matrongbongdem

matrongbongdem Member

Thích đã nhận:
    3
    hi

18. ca bien xau xi

ca bien xau xi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    15
    dạo này 4r chán quá nhỉ, đi đâu hết rồi ?
    dạo này 4r chán quá nhỉ, đi đâu hết rồi ?

19. tringuyentg

Thích đã nhận:
    40
    đang trong dịp tết mà bác Nam, mấy bác kia giờ chắc xỉn hết rùi đâu còn sức đâu mà post bài hihihihi
    năm mới đả đến ko biết các bác ở SG có dự kiến ọp ẹp gì ko nửa???? các bác cho ý kiến đi?????

20. nnduyanh

nnduyanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    28
    [-(mấy bác kia giờ chắc xỉn hết rùi I-|I-|đâu còn sức đâu:eek:=)) mà post bài hihihihi:DI-|