NƠi nào ở tphcm bán các loại cá ba đuôi hiếm ?

Thảo luận trong 'CÁ VÀNG - CHÉP - KOI' bắt đầu bởi crytek, 21/10/12.

1. crytek

crytek New Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình đã ghé qua các cửa hàng ở Nguyễn Thông và Lưu Xuân Tín nhưng chỉ toàn bán các giống phổ biến như lưu kim ,lan thọ ,hạc đỉnh hồng,...và một số có bán ranchu nhưng cá không đẹp và lờ đờ lắm.Mình muốn hỏi các bạn nơi mua các giống lạ ,các giống ran chu đẹp như sakura ranchu chẳng hạn thì ở đâu có?Cảm ơn!:x

2. hitmanvxx

hitmanvxx New Member

Thích đã nhận:
    0
    Nếu có những con đó thì liệu số tiền bạn chịu bỏ ra mua là bao nhiu ?? :)) ,,,,những con bạn thấy giá 1 2 trăm ngàn chỉ là entry level thôi đó....

3. crytek

crytek New Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình đã hỏi thì tất nhiên là tiền bạc không thành vấn đề ^^Cảm ơn bạn đã cmt.

4. hitmanvxx

hitmanvxx New Member

Thích đã nhận:
    0
    nếu đã vậy bạn có thể hỏi những người chuyên ship cá từ thái hoặc nhật về mà chơi...một chú cá ranchu side view hàng cùi bắp trong dòng premium bét nhất cũng trên 3 triệu tại bản địa..top view mình không biết giá..oranda high grade bên thái cũng phải trên 2 triệu...còn cá của nhật thì khỏi bàn tới :)..vì có một người bạn lâu năm ở nhật nói lại thì cá ranchu topview bên này loại nhìn dc chưa khi nào thấy giá no dưới 500usd cả ..cô ta thì chỉ chơi cá ryukin thôi...

5. tronjava

tronjava Well-Known Member

Thích đã nhận:
    19
    ^^ đi thái xách tay về cho lẹ bác ơi, những đòng đó it về lắm, vì giá thành cao, bán không chạy

6. vamos_ncd

vamos_ncd Member

Thích đã nhận:
    7
    đúng rồi, nguyễn thông em đi hoài, cá cứ như sắp die rồi ý
    up cho bác mau tìm dc cá đẹp

7. ca_chep

ca_chep Well-Known Member

Thích đã nhận:
    128
    Lưu Xuân Tín đầy đủ cá giá sỉ ,giá lẻ có hết , đẹp xấu tiền nào của đó bác ơi !!!

8. cucaito

cucaito Well-Known Member

Thích đã nhận:
    213
    sao ae minh hok ai dung ra tổ chức 1 chuyến phượt sang thái su tam vài e nhỉ, chứ cá nhạp về bên nay hok dc dep, vơi lại giá ca cao wa

9. phucshshct

phucshshct New Member

Thích đã nhận:
    0
    có bác nào biết trại cá nào bán cá vàng tạp và các loại cá rẻ tiền khác ko chỉ em với (ở cần thơ hoặc TPHCM hay Tiền Giang, các tỉnh lân cận cần thơ) , vì em có dự định mở cửa hàng cá nên kiếm mối trước để khi bán có đủ chủng loại nhất là những loại bình dân đó các bác, thank các bác nhiều