Nối nghiệp...

Thảo luận trong 'Phụ kiện cho Cu gáy' bắt đầu bởi minhxiro, 20/10/13.

1. minhxiro

minhxiro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,753
    sau bao năm tháng theo chân sư phụ,nay sư phụ lớn tuổi ko còn làm được những chiếc lụp nữa.và minh đã làm đươc việc mà minh ko nghĩ tới,đó là nối nghiệp sư phụ và hôm nay những chiếc lụp tiếp tục được ra đời mang thương hiệu minhxiro............mời các bác xem và góp ý cho sản phẩm thêm hoàn thiện.

2. ngvu

ngvu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    388
    Lụp vậy dùng tốt rồi, cho em đăng kí 1 cái gần tết lấy, cám ơn trước, cafe tính sau.

3. minhxiro

Thích đã nhận:
    1,753
    ok ko thành vấn đề.khi nào cần thì cứ alo trước cho minh vài bửa nhé..................

4. Lụp đẹp rồi, hôm nào ra học nghề mới được. Anh mua cái móc lồng ở tiệm họ bán 5k thôi, về hàn vô chuẩn hơn.

5. Quangiahuynh

Quangiahuynh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,313
    Lụp đẹp và chắc chắn bác ạ! Em xin phép góp ý cái móc lụp bác bẻ cho nó vênh lên một tí thì nhìn sẽ đẹp hơn, hiệu quả hơn khi gặp phải những cây có nhánh to. Cám ơn bác đã chỉ cho em cách úp hình. Hôm nào có dịp về quê em alo cho bác nhé. Thân.

ancugay, minhxiro and PHIOMON like this.
  6. minhxiro

Thích đã nhận:
    1,753
    Lụp đẹp rồi, hôm nào ra học nghề mới được. Anh mua cái móc lồng ở tiệm họ bán 5k thôi, về hàn vô chuẩn hơn.

............móc lụp có bán hả cụ bình nguyên,ở đâu chỉ minh với............................cụ ra đây lấy nghề về luôn ko cần phải học.................ha ha ha .
    ;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;
    .............................Lụp đẹp và chắc chắn bác ạ! Em xin phép góp ý cái móc lụp bác bẻ cho nó vênh lên một tí thì nhìn sẽ đẹp hơn, hiệu quả hơn khi gặp phải những cây có nhánh to. Cám ơn bác đã chỉ cho em cách úp hình. Hôm nào có dịp về quê em alo cho bác nhé. Thân.

---cảm ơn góp ý của quangiahuynh..............khi nào về quê alo cho minh .....thân chao.

Quangiahuynh, ancugay and PHIOMON like this.
  7. Cái vòng chữ C họ bán để làm móc lồng chào mào đó anh, mua về bẻ lại thôi. Nè, gói cục nghề đó lại rồi em ra đem về, khỏi học nữa...kakaka.