nữ hoàng kamfa

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi kentaradn, 23/5/07.

1. kentaradn

kentaradn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    em mới tậu 2 chú chủ quán nói là nữ hoàng kamfa nó nhỏ=1/2 ngón tay út và nói là cá thái em ko bít có đúng ko nữa 200k 1 chú anh congvinh anh ở sai gon bit nhìu về cá anh cho em xin 1 ý kiến:rolleyes:

2. nphuoc91

nphuoc91 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    ặc cái đó thì phải xem lại nha bạn,bây giờ có nhiều người hay đặt tên mới cho cá để dễ bán,nào là kamfa hoàng đế,bây giờ lại ra nữ hoàng kamfa cái đó phải đính chính lại nha bạn,tốt nhất thì bạn cứ post hình hai nữ hoàng kamfa của bạn lên để anh em nhận xét dùm cho coi đó có phải là nữ hoàng kamfa ko hay chỉ là một kẻ mạo danh

3. Kimmaluu1811

Kimmaluu1811 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    queen Kamfa thì có chứ ko phải là ko có.......nhưng chất lượng thì ko thể sánh ngang với King Kamfa đc......giá của nó cũng ko tới 200k 1 con bột đâu bạn ah !

4. TMT

TMT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn Kimmaluu1811 nói đúng đó chỉ có queen kamfa thôi.chắc người ta dịch ra tiếng việt chữ queen là nữ hoàng đó, nhưng giống cá đó đã có từ lâu rồi, giá 200k thì hơi đắt đó, vì cá bột kkf cũng chỉ có giá tu 250k đến 500k thôi tùy con.tố nhất là bạm pót hình con cá bạn cho ae xem .

5. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    nữ hoàng kamfa = Queen kamfa .Giống này cũng đã có khá lâu nhưng hiện tại cá bột nhập về hâu như k có hoặc có thể rất hiếm...đa số ép lại tại VN nên chưa chắc cá con sẽ được gọi là gì ....
    Anh Công cũng đã có bầy ép thành công của Queen kamfa rồi đấy...hình như là bài " phục thù " thì phải....

6. VNN

VNN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Nữ hoàng kamfa:là Kamfa mái đó bạn...................................................

7. sowhatvn

sowhatvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    tớ đang nuôi đây nè, nói chung là cũng đẹp, châu chữ rõ, đầu màu đỏ thân màu hồng, mắt đỏ. Đầu cá tớ thì nó hướng về trước chứ kô u lên trên.

8. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    Nói bậy còn nói bự coi chừng bị xóa bài nhé....đó chỉ là tên riêng cho 1 dòng cá trong đó trống có và mái có...

9. kents

kents Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Qeen kamfa chứ gì?Cứ xem trên hình avatar của mình đó.Giống này giờ hiếm lắm,Bạn mua cá bột đó ở đâu vậy?

10. catandtom

catandtom Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình cũng đang nuôi 1 con Queen Kamfa. Mua cá bột chưa tới 100k bạn ơi. Cá mình còn nhỏ nên chưa thấy gì đặc sắc cả.