NuÔi CÁ BỘt

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi starking, 5/6/07.

1. starking

starking Member

Thích đã nhận:
    0
    xin chào các bạn mình mới nuôi cá la hán mình nuôi 3 con các nay 2 tháng 1con NHKC dầu như cá rô con thứ 2 new king có dầu nhưng yếu con thứ 3 kingkamfa lúc mua bãng móng tay 2 tháng sau nhỏ hơn ngón út bây giớ mình mua 10 con kam fa ka ma lau xin các cao thủ hướng dẩn thanhk

Last edited: 5/6/07
  2. kietnguyen

kietnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    bạn ráng nuôi đi hen rồi cho anh em biết kết quả,mình nghĩ kamfa malau chắc đẹp lắm,có gì post vài tấm lên coi hen.

3. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    Giống cá này cũng khá lọa ...Hôm trước cũng có nghe ông chủ 1 tiệm cá kêu Kinh kam fa ma lau...khi hỏi lại thì Ổng kêu..... trời....viết lộn nên đọc lộn

4. Ban_caro

Ban_caro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn cứ nuôi đi. Nếu có khó khăn gì thì hỏi chứ nói chung chung như zậy thì bít đằng nào mà giúp đỡ. Chúc bạn may mắn. Em nào lúc nhỏ giống con cá rô là giống nội đó bạn mai mốt lớn lên cũng đẹp như cá La hán thui ..hi hi...được cái khoản sinh đẻ thì giống nội pro hơn giống ngoại nhìu. Khản năng mần ăn cao lém đóa.B)
    Chúc bạn vui

5. tieubao

tieubao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Bác cũng chịu khó đầu tư lắm nhỉ, em thấy bác cứ chăm sóc đợi cá lớn khoảng hơn 3 ngón tay một chút rùi mới quyết đinh nuôi tiếp hay không kvì nhìu em chậm phát triển lắm nhưng khi phát triển rùi thì khỏi chê như lột xác vậy đó ^_^

6. starking

starking Member

Thích đã nhận:
    0
    chào các bạn mình mói chơi cá nen không biêt t6n cá còn kam fa kamlau thì mình mua của bác Sunnybetta bây giờ mình cố gãng chăm sóc sáng cho ăn top trưa ăn tép tối ăn top mình chỉ biế có vậy thôi mong các bạn giúp thêm

7. sowhatvn

sowhatvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Mua Xo hay JBL đi bác, ăn tốt lắm, em mua cá có 50k mà cũng lên ào ào, đầu thì kô tốt nhưng dàn áo đẹp lắm. :D

8. huyenchan

huyenchan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Mua JBL loại 320K đấy bác ah màu đầu cổ gì lên dữ lắm!