nuôi vì đam mê thui nhưng ai cũng chê hehe hê hê

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi tigergreen, 13/9/10.

1. tigergreen

tigergreen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    461
    connected:
    2 chị e đang đẻ lứa đầu [​IMG]
    4 e chung bày [​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    vài con sống sót sao tay nuôi của e. xem đỡ anh em nha.[​IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:36 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:35 AM ----------

máy con gà còn lại sao dịch gà tai xanh anh em xem chơi gà dễ thương bấp nuôi vui

thik e này

anh em xem vui gà tào lao như con dao thui ah

2. FISHER-MAN

FISHER-MAN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,241
    Sao toàn từ 2005 không vậy cu, thích em này là em nào mà không có hình. Gà mà bị tai xanh chắc là không nuôi gà được nữa rồi chuyển hết đi em trai ơi.

tigergreen, Ong Chu Nho and minh_vy like this.
  3. KhuongTu

KhuongTu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    624
    Chắc có thể system date của máy bị lỗi chứ chắc không phải hình chụp từ năm 2005 đâu :D

tigergreen and Ong Chu Nho like this.
  4. thaiduyla

thaiduyla Active Member

Thích đã nhận:
    33
    gà này nhậu ngon heheh............................

tigergreen thích bài này.
  5. minh_vy

minh_vy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,163
    Lúc trước nhiều gà lắm mà P sao bi giờ chỉ còn lát đát mấy con vậy?bị dịch thiệt hay là làm thịt nhậu vậy nè hehhee

tigergreen thích bài này.
  6. tigergreen

tigergreen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    461
    hihi nhậu thì nhậu sợ gì a. hôm nào e mang gà lên nhậu hẹn kaka off nhà a nào nhậu đc đó

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:31 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:28 AM ----------

thì đương nhiện ngon rùi a trai. hôm nào qua nhà a chơi nha. nhà a số máy thế cho địa chỉ đi hay chỉ đuong đi. định wa mà alo k liên lạc đc k ah.
    e còn máy con gà tre chân cao còn sống thui ah. gà nhà dich bênh chết hết rùi. hic hic. ai có gà cho e nhỏ này nuôi tiếp đi. hic hic

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:31 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:31 AM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:34 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:31 AM ----------

đúng rùi bác toàn tre rặt thui ah. chứ mình đâu có nhìu gà lai đâu. thanks. toàn máy con xấu xí thui hihi. k bít tết này mag đi lx câu cá sấu đc như năm rùi k nữa... cám ơn lời nhận xét thân tình của bạn

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:36 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:34 AM ----------

hổm nay e chuyển hết máy con gà lớn rùi còn tụi nhỏ để chơi chờ nó fat' táng" bệnh gà tai xanh " lên sg. để hội sinh vật cảnh k đc nuôi nữa bán đổ bán tháo . cho kèm theo quảng cáo tặng gà có khuyến mãi nữa/ lúc đó e gom vô về ăn thịt dần dần kakaka. kế hoạch lâu dài...