Offline Hội gà rừng khu vực Miền Trung I. Đông Hà 27/10/2013

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi Trình Huế, 27/10/13.

1. Trình Huế

Trình Huế Guest

Mặc dù số lượng thành viên họp mặt không đủ như dự kiến, có lẽ cũng vì lý do công việc. Nhưng anh em của hội Gà rừng miền Trung chi nhánh Quảng Trị vẫn cố gắng tổ chức buổi họp mặt này lần đầu này, hy vọng sẽ là bước khởi đầu tốt để sau này Hội phát triển mạnh hơn, là nơi cho các thành viên giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm đánh bắt, thuần chủng, lai tạo gà rừng.
    Cám ơn anh Sỹ ở diễn đàn cu gáy đã tài trợ cho hội tấm pano rất hoành tráng :applause:
    Anh Tình, tui, anh Sỹ và 1 người bạn của anh Tình (ảnh dưới)
    Anh Quân, anh Dũng, tui, người mặt áo caro là anh Sơn
    Chúc hội sẽ phát triển và đạt được nhiều thành quả trong mùa gà 2014 :x

2. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Rất cám ơn anh em đã gửi ảnh chia sẽ, buổi giao lưu đã thành công tốt đẹp, chúc anh em miền trung ngày càng thêm nhiều hội viên mới

3. firewallpaultra

firewallpaultra Well-Known Member

Thích đã nhận:
    731
    Anh em hội gà rừng Miền Trung off vui vẽ quá, tiếc là không có em gà mồi nào đưa lên khoe với anh em diễn đàn!!

4. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    ae miền trung có buổi off hoành tráng và vui quá ta, miền bắc thành lập hội rồi không biết bao giờ thì off nhỉ.

gà rừng qb, forestman and GHT like this.
  5. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Cứ off là AKay thấy sướng tê người rồi...Chúc ae có buổi off thân mật và thành công rực rỡ.

6. Hieu Ca Rem

Hieu Ca Rem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    909
    Ôi anh em có buổ of vui quá. Sao không thấy a chí tình đâu hết vậy. Ủa mà em thấy trong những lần of thì xem qua hình ảnh thì ai ai cũng có vẻ chững chạc hết rồi nhỉ. Chỉ có hiếu ca rem này là trẻ nhất. Có lẽ là nhỏ nhất trong đại gia đình gr abv này. Xin cho em đc làm tiểu đệ nhé. Hihi

7. Garungdatquang

Garungdatquang Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    1,930
    Chúc mừng a e đã gặp mặt nhé, tiết là mình ko tham dự được như đăng ký vì lý do công việc mới quá bận rộn....hy vọng lần sau sẽ tham dự được.

8. Trình Huế

Trình Huế Guest

anh Tình ở trên ảnh em :)...........................................................................

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:18 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:17 PM ----------

anh Tình ở trên em...............................................................................................................................

9. vuongthanhthong

vuongthanhthong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    373
    Chú mừng ae miền trung có buổi giao lưu thật hoành tráng nha mong rằng năm sao se có thêm được nhiêu thành viên nửa nha

Chí Tình thích bài này.
  10. Chí Tình

Chí Tình Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,085
    Vì điều kiện công việc, đặc biệt sau 2 cơn bão nên nhiều anh em bận công việc kg tham gia được nhưng ae miền trung đã cố gắng hết sức để tổ chức buổi offline thành công. Cảm ơn ae trên mọi miền đã ủng hộ động viên, chúc ae trên diễn đàn, các Mod sức khỏe, chức cho diễn đàn gà rừng ngày càng lớn mạnh.
    Mình bổ sung thêm một số hình ảnh của buổi Offline.

Sáng 7h30 đi uống càphê

Từ trái qua: Sơn (Quảng bình- Nick garungquangbinh), bạn Dũng (forestman), Dũng (Forestman)

anh Trình (ở Huế), Chí Tình , Sỹ (cugayquangtri), Bằng

Sơn , Dũng , Quân, Bi (garunghue)

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:04 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:22 AM ----------

Còn đây là em gà bổi mình nuôi khi nó còn tơ mới đánh về, hiện nay đã 1 tuổi lồng, đã gáy, nhưng vì mình thả chung cả đàn trong chuồng to nên em nó sợ mấy em kia, mồng teo lại và đang thay lông, tặng em Sơn. Vì điều kiện hôm qua quá vui vẻ với anh em nên không đưa Sơn ra nhà chơi được nên hôm nay đóng thùng gửi cho Sơn. Hy vọng về chắc em nó sẽ sớm phục hồi lửa sau khi thay lông.

Last edited: 29/10/13
  11. minhthan

minhthan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    82
    chúc mừng các bác đã có một buổi off thật là vui và hoành tráng. chúc hội ngày càng phát triển đi lên.
    Ae miền bắc chắc phải chờ bao giờ bắt được thật nhiều gà rùi mới off,khi đó nướng gà để nhậu mới tuyệt vời làm sao!!!!!!!!

gà rừng qb thích bài này.
  12. gà rừng qb

gà rừng qb Well-Known Member

Thích đã nhận:
    205
    anh Chí Tình ngồi ngoài cùng bên trái, ảnh đầu tiên đó Hieu Ca Rem

Hieu Ca Rem thích bài này.