Phân loại kèm hình ảnh cá Hồng Lộ Hán

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi nttuan_bnd, 31/7/04.

1. nttuan_bnd

nttuan_bnd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    66
  2. nttuan_bnd

nttuan_bnd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    66
    Khiếp quá, hôm nay mới thấy bài này của HLT. HLH mà không có đuôi trông xấu òm, như bị tàn tật thiểu năng. Nói tóm lại là có cho tớ con này thì tớ cũng thả xuống sông. <_<

3. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    Ơ hơ, bác Tuấn bùn cừi wá. Em mà có con HLH thương binh này thì em thích lém. Tại em vốn thích các loại quái thai lai thêm cả quái dị mà :p
    Tại bác nuôi toàn cá lành lặn cho nên tự nhiên thấy nó kinh kinh chứ con này ảnh viện cẩn thận, màu mè vào xem chả đẹp à? Thế cho nên mới có chuyện người thích hồng két thường, người thích hồng kết đuôi én. Người ta lai ra là để thoả mãn nhu cầu của mọi người mà.
    Em nghe nói, loài này mới ra lò bán đắt như tôm tươi, không có hàng mà bán, nếu muốn mua phải đặt trước. :blink:

4. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    Cái con cá wái thai của HTL khi bơi chắc mắc cười lắm, nhìn con cá thấy sao sao ấy, khó coi wá, thèng nào chơi ác cho ra loại cá kì vậy chời, tôi không đời nào mà mua thứ này :lol:

@haituonglong: Hình bác post lên xí quá, không tút tiếc gì cả, đường dẫn link thì vào không đc, tôi tính vào đó lấy cái hình ấy coi có rõ hơn không nhưng không vào đc

@bác Duongnguyen: Em kiểm tra lại rồi, đường link vẫn tốt, bác thử bật pop-up ra xem sao ạ.