phần mềm ghi âm nhỏ gọn.....

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi tranhuuphuc, 23/1/07.

1. tranhuuphuc

tranhuuphuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    166
    em có xài 1 phần mềm ghi âm nhỏ, gọn, dể sử dụng.nó có thể ghi lại tất cả những âm thanh dược phát ra từ những phần mềm chơi nhạc (window media player,winamp,herosoft...vv...) và những âm thanh từ website.....em là thành viên mới gia nhập diễn đàn nên em ko biết phần mềm này có được giới thiệu trên diễn đàn chưa? nếu có trên diễn đàn rồi thì xin quý cô,chú,anh,chị thông cảm cho thằng em này nha...I-|
    Phần mềm: Advanced MP3 WMA Recorder

download tại : http://www.xaudiotools.com/download/setup_amwr.exe

Username - Jadiocity
    Serial - 6D2E-4E2E-CCA5-2795

Username - Jadiocity1
    Serial - 694B-5624-06B3-6C16

Username - Jadiocity2
    Serial - 6A4D-5725-07B4-6D15

phần mèm này rất dể sử dụng, phần output setting các bác nên chọn mp3 format ( để cho file được ghi với định dạng mp3).em thường dùng phần mềm này để ghi âm giọng hót của các chú chim trên trang web( khỏi mắc công download,download nhiều trả tiền net mệt lắm:laughing: ).hiện nay em sưu tầm được khoãng 600MB (mp3) với rất nhìu giọng chim hót( chích chòe lữa,than khướu,hoa mi,vành khuyên....vv) là nhờ phần mềm này đấy.
    sử dụng Advanced MP3 WMA Recorder rất dể phải ko các bác....vậy thì mở web lên và nhấn record đi nào:laughing:

1 person likes this.