phần mềm ghi âm tiếng chim hót

Thảo luận trong 'Phụ kiện - nghề chơi' bắt đầu bởi tranhuuphuc, 24/1/07.

1. tranhuuphuc

tranhuuphuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    166
    em là thành viên mới gia nhập diễn đàn,em xin giới thiệu 1 phần mềm ghi âm nhỏ, gọn,dể sử dụng.
    phần mềm Advanced MP3 WMA Recorder là phần mềm ghi âm dùng để ghi lại tất cả những âm thanh được phát ra từ window media player,winamp,herosoft....vv.... và nhửng âm thanh từ trang web hay những file nhac trực tuyến.nói chung là để lấy 1 file nhạc nào đó anh chị chỉ cần chọn 1 file nhạc trên mạng bất kỳ và mở nó với window media player,winamp,herosoft..vv.... rồi mở Advanced MP3 WMA Recorder lên rồi nhấn record là xong.(Advanced MP3 WMA Recorder còn ghi âm được nhũng file nhạc được nhúng vào trang web nữa)
    tóm lại Advanced MP3 WMA Recorder co' khả năng ghi lại tất cả những âm thanh hay những tiếng động trên màn hình destop,khỏi cần phải download đỡ phải trả tiền net:laughing:

download Advanced MP3 WMA Recorder tại :http://www.xaudiotools.com/download/setup_amwr.exe

Username - Jadiocity
    Serial - 6D2E-4E2E-CCA5-2795

Username - Jadiocity1
    Serial - 694B-5624-06B3-6C16

Username - Jadiocity2
    Serial - 6A4D-5725-07B4-6D15

em thường dùng phần mềm này để ghi lại những âm thanh của các chú chim trên web đó.hiện nay em sưu tập được khoảng 600MB giọng hót của chích chòe lữa,than,họa mi,khướu,vành khuyên(file mp3)..vv...:)
    chúc anh chị có được những file chim hót vừa ý để mở cho chim nhà nghe và vui vẻ ,hanh phúc trong nămm mới đầy niềm vui và tiếng cười.:-* :laughing: :-*

em ko biết phần mềm này đả được post trên diễn đàn chưa,nếu nó được post rồi thì xin quý anh chị thông cảm cho em nhé(em mới gia nhâp dđ).....tất cả là vì lợi ích chung của diễn đàn:laughing: ......:laughing:

1 person likes this.
  2. Vanhkhuyen82

Vanhkhuyen82 Member

Thích đã nhận:
    4
    bạn có thể chia sẻ những file âm thanh đó được không?

Last edited: 25/1/07
  3. tranhuuphuc

tranhuuphuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    166
    em ko biết up lên mạng,anh chị nào biết giúp giùm em vơới

4. anh_hung908

anh_hung908 Moderators

Thích đã nhận:
    1,354
    sent vào hòm thư chắc bạn biết chứ.
    Cứ gửi vào hòm thư diễn đàn lưu thoải mái
    vào trang walla.com
    nick: aquariumvn
    pass: aquarium
    Bạn có tận 600MB mong bạn chọn những file nào âm thanh rõ và ko bị tạp âm post lên cho anh em nhé:applause:

5. tuananh_ca

tuananh_ca Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    ai có những tiếng hót tuyệt vời của chim thì post lên cho cả làng cùng nghe nào!!!!!

6. maithanhtoan

maithanhtoan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    46
    híc các file trên mạng toàn tạp âm về nghe đủ thứ tiếng,bật lên con chim nàh hoảng đầu nó lắc lư ko hỉu thằng cha nào mà hót cái giọng thập cẩm như vậy có khi cả tiếng còi xe nữa .nản !

7. VuThuyDuong

VuThuyDuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    to : Tranhuuphuc. bạn có thể sent cho mình file chòe than mp3 được hok . thank nhiều

8. kinari

kinari New Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn có thể chỉ cụ thể cho mình cách ghi âm đuợc ko? Mình ghi âm mãi mà chẳng đc( trên Windows Media Player)

9. drphu

drphu Active Member

Thích đã nhận:
    40
    Hiện chỉ có 1 số ít người nhiệt tình share file chim hót cho dien dan. Có 1 so khoe có nhiều file nhưng nhưng ko up lên dien dan. dấu nghề ?