Phần mềm làm nhật ký hồ đây

Thảo luận trong 'Người mới học chơi bể' bắt đầu bởi trantankhoa, 18/6/07.

1. trantankhoa

trantankhoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    Mình thấy có rất nhiều người rất thik làm nền tự tạo, thik mày mò nghiên cứu, và thik chơi những gì do mình tự tạo ra mà thôi. Vấn đề ở đây là ko ai làm nền tự tạo lần đầu mà dám nói thành công rồi và chỉ chơi 1 hồ này thôi :D Nếu mọi người thik tìm tòi nghiên cứu, thì nên làm một cách có khoa học, là ghi chép, ghi nhận rồi lại ghi chép và đối chiếu nhiều lần để ra được 1 công thức vừa ý. Phần mềm này mình thấy nó rất hay vì cho phép người dùng tổng hợp lại những thông tin về hồ như đã bỏ "gia vị" nào vào, số lượng cá, số lượng cây, ánh sáng, thay nước...Còn có thêm một phần nữa là chi phí đầu tư vào hồ là bao nhiu :(
    Quảng cáo dài dòng quá mọi người la mất, link để download đây, chúc mọi người làm được e-diary cho bể và nhiều nhà pha chế đạt được "công thức vàng"
    Aqua lab

2. shevchenko2010

shevchenko2010 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    hay đó cái này sẽ giúp ích cho người mới chơi như mình lắm đó. thanks for you calling me.

3. CXT_CKD

CXT_CKD Member

Thích đã nhận:
    0
    thanks. Mình cũng muốn tự làm tuy mình mới chơi nhưng nó thú vị hơn. Có jif hay ho bác nhắn cho em nhé......

4. lahanmayman

lahanmayman New Member

Thích đã nhận:
    0
    cám ơn bạn, để mình thử xem nhé, cám ơn nhiều.Mình cũng muốn tự làm tuy mình mới

5. love_paradise

love_paradise Active Member

Thích đã nhận:
    0
    ý kiến hay,cám ơn bạn,mình cũng phải thử xem,tuy có hơi mất thời gian chút nhưng mà lại đúng sở thích.