Phân vân quá

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi blacksuns, 22/4/07.

1. blacksuns

blacksuns New Member

Thích đã nhận:
    0
    Hum nay e có đi xem cá ở cửa hàng Hồng Anh và Thập Bát La Hán , 1 con king kamfa cỡ ngón cái HA bán 350, còn TBLH là 500, con nào cũng thấy đầu nhú tí xíu (rất rất ít :d ):-S . E ko biết phải mua con nèo :confused: .Mong các bác tư vấn giúp. Xin cảm ơn. ;)

2. ZERO123

ZERO123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Tất cả là đang mê hihihi tùy bạn thôi bạn à. bạn thấy chú nào được thì đón về . Nếu kinh tế khá thì cả 2. chúc bạn chọn được chú cá yêu.

3. phu

phu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    89
    bác ZERO123 nói đúng đấy!
    mua cá không quan trọng về giá cả, mua chổ nào củng được! nếu thấy con nào mình ưng ý thì mua thôi(nếu tài chính cho phép heheheh).

4. Ler_Noir_LooHan

Ler_Noir_LooHan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    nếu như vậy thì mình khuyên bạn nên chọn con nào châu chữ kì cờ và hình thể tổng quát, việc chọn cá con đòi hỏi phải có kinh nghiệm và tỉ mỉ nếu không sẽ không có chú cá mong muốn được

5. Billykid

Billykid Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    350k hay 500k chỉ là giá của cửa hàng ra giá thôi. Quan trọng là con cá có xứng đáng với cái giá đóa ko kìa. Tùy vào sự nhận xét của bác thôi, chưa chắc mắc tiền đã chất lượng đâu nha :D

6. lahansaigon

lahansaigon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    62
    Mua ở đâu mà chẳng đc,wan trọng là chỗ đó có uy tín (với anh em trên 4r và những người chơi lâu), về giá cả thì mỗi nơi mỗi giá nhưng bạn mua ở HA thì hình như đc giảm tí xíu hay sao ấy!!!!