phơi gà cùng bội mới.....

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi mangxa_ke, 11/6/10.

1. mangxa_ke

mangxa_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,080
    chào anh em cùng cả nhà hôm nay mới đặt được một số bội mới kiểu cách mới sẵn tiện úp mấy em nó tắm nắng chụp lại vài hình anh em xem đỡ buồn ngủ nha:)
    và đây là hai thằng nuôi gà cùng tham gia cho vui.

2. ga_tinhte

ga_tinhte Well-Known Member

Thích đã nhận:
    115
    2 con gà đội nón khiếp quá,ăn mấy cái rồi .kakakaka
    Hình như con gà hàng đầu tiên ờ giữa là "Bông vấn sáo" anh khoe lúc trước phải ko ?,nó được bao nhiêu huy chương rồi anh ???

mangxa_ke thích bài này.
  3. thangbl

thangbl Well-Known Member

Thích đã nhận:
    162
    từ bội đến chổ phơi gà thật tuyệt , có dịp mình ghé tham quan xong tìm 1 e về chinh chiến kiếm chút bia đãi bạn :D - nhìn trại gà =P~=P~=P~

Minh_huong and mangxa_ke like this.
  4. Đ_Phu

Đ_Phu CLB Gà kiểng ABV TP Vĩnh Long

Thích đã nhận:
    3,494
    Nhiều ,đẹp ,ước gì được thấy từng em =P~

5. motdoidamme

motdoidamme Well-Known Member

Thích đã nhận:
    114
    nhìn cái mặt thằng cởi trần ,đội nón thấy ghét quá , muốn lên cựa ghê ,nhưng nhìn cơ ngơi này lại muốn làm anh em với anh cởi trần ...hehehehe , chúc mừng em trai nha ,mai mốt xuống Gò Quao hỏi trại gà anh Nam mãng xà ,ai cũng biết >>> quá đỉnh !

Minh_huong thích bài này.
  6. khongthevacothe

khongthevacothe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,664
    nhìn đàn gà nhà em anh muốn dzục mấy con gà ở nhà quá...phê ghê em ơi

7. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    hiiiiiiiiii hai con g đó ăn độ nhiều rùi nha em hiiiiiii đâm cựa nghiệt lắm àh,đúng rồi đó là cục cưng của anh em ơi nó hả huy chương ít àh ko có gì đáng bàn cải đâu chán lắm:D

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

hiiiiiiiiii cám ơn anh nhiều nha rất sẵn lòng tiếp đón anh em tại we hiiiiiii

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

có gì mà ước anh Phú từ anh qua em kế bên àh hiiiiiiiii

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

hiiiiiiiiiii thôi mà anh Khanh đừng có dzí em vậy tội em chứ.....em không có tiếng tâm gì đâu anh ơi hỏi là bị dzí đá nữa đó anh hiiiiiiiii bữa nào cà phê tiếp anh nhá

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

thôi mà anh Khanh,anh phải yêu tụi nó nhiều hơn nha ko được bạc đãi tụi nó nha anh hiiiiiiii
    đến anh LONG em nhắn trả lời nhầm tên anh với anh KHANH hiiiiiiiiiii

Đ_Phu thích bài này.
  8. trandat_ct

trandat_ct Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,074
    nhìn con gà đẹp trai hơn thằng ôm gà nhiều hehehe, mới lên chuồng hay gì mà nhiều gà thế nam ,chúc phát tài phát lộc phát tướng luôn nha

mangxa_ke thích bài này.
  9. vagabond

vagabond Well-Known Member

Thích đã nhận:
    313
    Hơn 30 con gà, nhìn em nào dáng cũng tốt quá, tắm xong dàn gà này chắc mất cả buổi, hì hì

mangxa_ke thích bài này.
  10. ganoi_duchoa

ganoi_duchoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    111
    Nhìn đàn gà của Nam là thấy mê rồi, nhìn mấy cái lồng quy mô quá, có dịp sẽ xuống Nam xem chiến kê 1 chiến nha.

mangxa_ke thích bài này.
  11. Taiaus

Taiaus Well-Known Member

Thích đã nhận:
    86
    Lúc này người ta lên "đại gia" nhìn có khac..hahhaa. nhìn mập và cười tươi hơn trươc. hihihi. Anyway, Chuc mùng Đồng Chí

Lúc này nghe nói la giao gà Sỉ ko ha Nam, chứ mua lẻ 1-2 đâu có bán hà. kakkakaka

Ps: Nếu có gà lai thì chụp hình gửi tui nha

12. chungganoi

chungganoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,445
    234 ấp 5 xã mỹ thạnh huyện giồng trôm Bến Tre
    thằng e thiết tha cầu khẩn năn nỉ kèm van xin anh Nam mần ơn chụp luôn từng e nó để mọi người còn chiêm ngưỡng nữa
    móc hàng ra trước mặt mà o cho sờ mó sao chịu nổi

13. Taiaus

Taiaus Well-Known Member

Thích đã nhận:
    86
    Bây giờ "người ta" giao gà "sĩ" ma đá nhìu nhìu tiền mới dc

Như anh em mình, mua 1-2 con đá ít ít tiền, chắc bạn này ko bán đâu anh Long hả, hahhaha

Năm trước bội tre, năm nay bội sắt (mua sỉ mới bán), vậy năm tới nữa như thế nào đây ta................hahahhaa

14. galinh

galinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    92
    Hoành tráng quá Nam ơi, gà đẹp, người ôm gà cười xấu quá

15. khoai_da_ga

khoai_da_ga Well-Known Member

Thích đã nhận:
    22
    Kiểu bội lạ nhỉ, có sẵn hay đặt ng ta làm dzị sếp........ Phải chi chụp từng con gà một thì xem đỡ ghiền nhỉ.

Minh_huong thích bài này.
  16. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    hiiiiiiiiiii tất nhiên con gà đẹp hơn thằng nuôi gà rồi anh ơi hiiiiiiiii cám ơn anh nha chúc anh luôn vui nha bữa nào cà phê anh nha.

---------- Post added at 08:01 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

cũng hơi mệt nhưng được ôm mấy em nó là vui lắm rồi....như vậy lại sướng nữa hiiiiii chúc bạn nhiều niềm vui và đạt nhiều chiến công.

---------- Post added at 08:02 PM ---------- Previous post was at 08:01 PM ----------

thì bạn có qua cứ tạc vào chơi cho vui có gì đâu nè hiiiiiiii chúc bạn vui nha....

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

trời ơi mập đâu tui vẫn vậy àh đồng chí ơi,tại lúc đồng chí về tui mặc áo nên thấy ốm chứ ở trần cũng có da và xương nhiều àh...đồng chí đừng nói vậy mà tội cho Nam thì đồng chí cứ về đi sẽ có sẵn mấy em cho đồng chí vui vẽ giải trí khi ở việt nam mà....còn anh Long thì tại nam thấy anh có nhiều gà quá nên nam ko muốn anh cực nữa mà đồng chí hiiiiiiiiii chúc đồng chí nhiều sức khỏe công tác tốt nha....lâu lắm rồi không gặp đồng chí rồi.

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

em cứ chọc anh hoài Chung mấy em nó xấu quá không dám chụp mất công anh em xem rồi chán nữa.

---------- Post added at 08:10 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

dạ cảm ơn anh nhận xét đúng rồi anh thằng ôm gà xấu thấy ớn luôn em nhìn còn thấy chóng mặc nè hiiiiiiiiiii

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:10 PM ----------

uhm bội này là kiểu riêng phải đặt anh ơi chỉ chổ em có thôi tiện lợi nhẹ hơn bội sắt gà không soi đc nữa.chúc anh vui nha

17. cocghe

cocghe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,200
    Nhìn căng mắt không thấy Ô và Nhạn! (không biết chủ nhà dấu chổ nào)

18. ngoclannghialan

ngoclannghialan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    sạn bằng phẳng, bội đẹp, gà chiến ..... nhìn hoài kiểu này chắc thèm chết lun... Sư phụ..hihix...

mangxa_ke thích bài này.
  19. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    nhạn và em ô còn tơ mình thả nó đi long nhông bên ngoài chứ chưa vào bội nên bạn không thấy được,cám ơn chúc bạn có giây phúc thư giãn cùng ABV nha.

---------- Post added at 11:13 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

cám ơn bạn nha nhìn thư giãn chơi sau những giây phút làm căng thẳng vậy mà bạn chúc bạn vui và nhiều chiến công

20. kemega

kemega Well-Known Member

Thích đã nhận:
    161
    nhìn sơ sơ thấy toàn gà dữ ko
    dàn gà nhìn rất ok
    chúc mừng

mangxa_ke thích bài này.