[Phú Nhuận] Thanh lý Bucep, máng đèn T8 50cm và 90cm

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi TatHieuVN, 5/11/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TatHieuVN

TatHieuVN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    116
    Hiện tại cây cối phát triển rậm rạp quá nên đang cần thanh lý ít Bucep cho rộng hồ chuẩn bị cho dự án kế tiếp. Đều là cây mình trồng ít nhất là 3 tháng nên các bạn cứ an tâm về chất lượng nhé, cây nước và y như hình nhé :) mỗi loại 1 cây nhé. Nerita mới tèo gần hít do CO2 nên hơi bị rêu bám lá bám kiếng nhe.
    Hiếu, 196-198 Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, 0909 33 27 22 (nên nhắn tin)
    Bucephalandra Kedagang Round, 200k, để ý sẽ thấy dưới thân có vài cây con nhé ;)
    Bucephalandra Theia Blue, cây nhỏ nên 200k đi cho lẹ
    Bucephalandra Kapit Sulatan Red, 200k, hình này chụp 2 tuần trước, giờ thì em nó có thêm vài cây con rồi :)
    Bucephalandra Purple Rain, 250k, cây này giờ ra được thêm vài lá so với hình rồi nhé :)
    Bucephalandra Kayu Manis Brown, 200k, cây này cũng ra được vài lá so với hình rồi nhé
    Bucephalandra Brownie Ghost, cục này 3-4 cây con gì lận nhé, thân dài khoảng 5cm ;) 500k
    Bucephalandra Semadang, 350k
    Bucephalandra Ruby Hixon, 350k
    Bucephalandra Fino Mirabelle, 250k, cái này là 1 bụi dính chùm, mình cắt 1 cây ra bán thôi nha, còn ai mua luôn nguyên bụi (khoảng 3-4 cây to và 1 nùi cây nhỏ) là 650k luôn nha :)
    Bucephalandra Blue Green (NK series), 400k
    Bucephalandra Dark Achilles/Black Skeleton King, 700k, cây to khỏe nhé :)
    Máng 50cm 1 bóng Jebo 30cm 150k, máng 90cm 1 bóng Jebo 90cm 200k. Cả 2 đều mới và chưa đen đầu do đóng hộp ko xài. Đèn mình ko ship nha, bạn nào thích thì cứ qua nhà coi ưng thì lấy nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.