Post lại hình cho anh em xem

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi hoangvuvnn, 1/6/06.

1. hoangvuvnn

hoangvuvnn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào các bác, sao hơn một tháng bận bịu công việc nên bỏ bê cục cưng này nên bây giờ nó béo ị ra (vì nhờ bà xã cho ăn nên liều lượng hơi bị dư).

Các bác thấy mấy cái chấm mờ mờ trên đầu nó không? Châu đang nổi lên đấy. Mình đang tuyển một em king mái đẹp đẹp để 2, 3 tháng nữa thử cho ép xem sao.

2. katasua

katasua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Con king này thì đẹp rùi mình thấy đâu có mập mạp gì đâu bác như vậy là vừa rùi ốm o quá đôi khi lại làm con cá xấu đi đấy,bác cứ giữ đúng body như thế là good lắm đó chúc bác tìm được con mái ưng ý để sẽ có 1 lũ nhóc đẹp rùi chia se cho anh em trên 4 rum này nha.

3. nuni

nuni Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    bác này làm như tìm con cá trống đẹp mà đẻ đuợc dễ lắm vậy,những nguời có kĩ thuật người ta đã triệt sản mất rồi

4. kewellharry

kewellharry Active Member

Thích đã nhận:
    0
    king hầu hết bị triệt sản hết rồi, hi vọng chỉ là mong manh thôi, nhưng ta cứ hi vọng để rồi thất vọng.

5. NgheNhanNuoiCa

NgheNhanNuoiCa Active Member

Thích đã nhận:
    0
    heheh,kinh thì chắc chắn là đẻ được rồi,vì thailand ko có triệt sản đâu,mà cá trống nếu mua cá bột về nuôi lên khả năng đẻ được là 100%,bác ráng đi,nhưng nuôi con trống thêm 9 tháng nữa cho nó đẻ,có gì Pm cho em nhe,em wa bắt vài chục em về chơi nhe

6. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Nói thiệt đừng giận nhe Con king của bác tướng dáng hết sẫy nhưng sao màu nó đen thui vây. Chắc do cách chụp phải không? Bác post thêm vài tấm nữa để anh em thưởng thức với

7. hoangvuvnn

Thích đã nhận:
    0
    Ở ngoài con này nó sáng trưng hà bác ơi, hôm trước còn có bác trên forum chê nó nhạt wá nữa đó. Tại dạo này bận wé nên chỉ có thể chụp hình ban đêm thôi nên nó tối thui vậy đó.
    Còn việc có đẻ được hay không thì ta cứ việc hy vọng, mình đã may mắn có được một em đẹp từ cá bột thì biết đâu sẽ kiếm được một em mái đẹp có thể kết hợp với nó cho ra một bầy con xinh. Nếu được khi đó mình sẽ dành lứa đầu tiên để biếu hết cho anh em trên mạng.

8. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Vậy mình xin phép đại diện anh em trong 4run cám ơn bác trước nha. Chúc bác sơm có nhiều bầy cá đẹp.Chờ tin vui của bác.....

9. chihong123

chihong123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Con king này của bác chữ nhìn ngộ quá hihi . Hy vọng là con này không bị triệt sản .

10. babylove

babylove Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Đẹp quá xá luôn, chữ dây mà chuâ thì cục nào cục nấy to quá trời luôn....Bác mua ở đâu vậy ?

11. aquarium

aquarium Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Vậy là chắc thailand ko muốn kinh doanh độc quyền kingkamfa nữa rồi nên mới để cho cá bột đẻ được 100% héhé. Bác này buồn cười nhỉ. Kingkamfa mà đẻ được ở Việt Nam thì anh em ko cần lo ko có king chơi nữa nha. Cứ bỏ vài trăm nghìn ra là mua được cá cỡ 2 ngón tay mà đầu thì một cục như cá châu và cá rồng bây giờ í.:laughing:

12. khoadang

khoadang Member

Thích đã nhận:
    0
    Cho em chia vui cùng bác . chú king cua bác thật hết chổ chê , chúc bác sớm có được một em king mái ưng ý .

13. hoangvuvnn

Thích đã nhận:
    0
    Các bác cho hỏi là họ triệt sản con trống hay con mái vậy? Vì mình mới ra khu Nguyễn Thông hỏi một em kkf mái (cũng khá đẹp), họ bảo 2 triệu và bảo đảm đẻ được, nếu không đẻ được thì đem trả lại. Các bác cho ý kiến giùm mình với.