quái_kê hiiiiiii

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi quai_ke, 26/2/11.

1. quai_ke

quai_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    317
    chào anh em,chú bác.lâu không có thời gian tham gia cùng diễn đàn.hiiii hôm nay xin post một em không biết có phải quái kê không mà lâu nay em giấu rất kỹ{hiện đang ở vườn của bạn}mới qua thăm nó về.hiiiii
    mọi người cho ý kiến nha.mõ vẹo,lường vẹo,vảy vẹo tùm lum luôn hiiii.:D

catphien, gatrest, bachua and 8 others like this.
  2. kobayashi_duy

kobayashi_duy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    464
    Lưỡng Diện nữa kìa anh,:laughing: nhìn con gà ngộ quá=))=))

3. thong82

thong82 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    592
    Tội thằng nhỏ, hun môi khó nè! đành hun gió thôi! Bù lại cặp cẳng ghê quá!

4. huaquoctoan

huaquoctoan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    668
    hok chừng là gà " linh " đó anh ơi!!!mà cái mỏ này đá cựa khó nắm ngta lắm ah

5. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Không biết cái mỏ nó vẹo như vậy thì nó ăn kiểu gì nhỉ, trông khổ thân con gà ghê.

6. quai_ke

Thích đã nhận:
    317
    hiiiii vậy chứ vô cắn lông cũng ok lắm anh chổ nào cũng dứt được hết mà hơi chậm miệng hơn gà mỏ bình thường hix hix.

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:28 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:26 PM ----------

hiiiiii nó ăn trong gáo hay thau thì nó sút mới được anh.hiii thấy cũng tội nên chỉ nuôi em nó như gà kiểng thôi.đá rất hay tay rất tốt.

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:32 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:28 PM ----------

khà khà anh đoán đúng là có mấy em chân dài chăm sóc mà không cần mướn về,mấy ẻm chỉ nghe cái tật và cái tài cũng không kém của nó là mấy ẻm về chăm sóc quá trời kè kè.mà chủ nó con quái hơn nữa anh ơi cái này thì bí mật thôi kakakaka.

phutancamau and tammapn like this.
  7. namthanhloi

namthanhloi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    182
    Hj.....gà nhìn gắt củ tỏi quá ah....! Anh em đừng có coi thường nó nha ! "Dị kì hình tất hữu kì tài" đó nha !

8. ngochuy_ct

ngochuy_ct Well-Known Member

Thích đã nhận:
    205
    hihi em từng thấy con gà như thế này đá rồi,đá lông cũng khác người nửa thay gì ngậm lông rồi mới đá còn nó thì vừa đụng cái mỏ tới là đá rồi,gà này cặp cán vấn xáo ghê quá lâu lắm rồi mới thấy 1 em như thế này

ladylovez thích bài này.
  9. handsomeprince

handsomeprince Well-Known Member

Thích đã nhận:
    889
    nhìn cặp cán nó lạnh xương sống quá a ơi! hii! con này mà làm nọc thì hết ý! hii! chúc mừng a nha!

quai_ke thích bài này.
  10. boy_loving84

boy_loving84 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,699
    Gà của quái kê đúng là quái kê, không có lời nào diễn tả cái xấu của em nó!

11. hieubds

hieubds Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,414
    con này làm nọc sao đạp mái dc? có nắm dc đầu em mái ko? nghĩ cũng ức chế e nó nhỉ :(

12. Converse

Converse Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,297
    Con gà này...................................con gà này..........................................................không biết có quái hay không nhưng đúng là con gà Cực Tốt. Con của nó có chưa Hải? Có con nào vảy như con cha không Hải???

13. ladylovez

ladylovez Well-Known Member

Thích đã nhận:
    61
    Trong Nam gọi thế nào không biết,ngoài Bắc gọi đôi chân này là "quấn sáo",cựa đóng sát thới thì ăn cựa lắm.Gà này đá thế nào mình không biết,nhưng đa số mọi người đều không nuôi 1 em gà giống thế này đến lúc trưởng thành,còn sẽ làm gì với nó thì......chắc mình không phải nói mọi người cũng biết nhỉ.

14. iamamater

iamamater Well-Known Member

Thích đã nhận:
    114
    vảy chân em này kinh quá cuốn linh tinh cả lên kiếm mái ngon cho đổ xem gà con ntn bác :D chỉ cần ko có cái mỏ như bố nó là ngon ngay :D

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:20 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:13 PM ----------

vảy này theo em biết ko phải vấn sáo bác ơi vảy này gồm nhiêu vân vảy khác nhau như tam tai nguyệt sa phu địa án thiên hợp thành. vấn sáo hình như là hàng vảy vấn từ gố tới sát chậu và nằm song song với nhau

Last edited: 27/2/11
  15. phutancamau

phutancamau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,648
    lúc còn nhỏ ko biết làm sao nó ăn đc mà sống đến bây giờ....thật kỳ lạ thật.............

16. Converse

Converse Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,297
    Trong Sách vẽ hình vảy Vấn Sáo y như cách bạn nói..................................:D:D:D còn ngoài đời thì không bao giờ có con nào Vấn Sáo như bạn nói.

17. quai_ke

Thích đã nhận:
    317
    hiiiiiii cảm ơn anh lời bình luận nha.............^_^

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:29 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:25 PM ----------

anh nói rất đúng con gà này cũng vậy áh anh,mỏ nó cắn nhưng khó khăn lắm nhưng đa số là mỏ vừa chậm đối thủ là tung đòn liền.^_^ chúc anh vui khỏe.em gà tân châu avatar đẹp quá anh,chúc mừng anh nhen.

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:31 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:29 PM ----------

khà khà anh nói đúng quá quái dị lắm anh boy ơi hiiiiiiiiiii.

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:33 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:31 PM ----------

thấy vậy chứ nó làm việc cũng vô tư hiiiiiiii có tật có nghề mà anh hiiiiiiiii.

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:37 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:33 PM ----------

nó có hậu duệ rồi anh.đổ vô con mái chuối ra con vảy vấn y chang cha mới cứng cứng bưng ra trường làm hai phát liên tục cũng bị cựa hơi phê định về nuôi lại post cho vui mà em nó đã về đầu quân trại cho ông chú rồi.hix hix.

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:43 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:37 PM ----------

hiiiiiii em thấy gà vảy vấn sáo thì vấn sáu vảy kakaka,em gọi mau lẹ là con gà vảy vấn{gà vảy vấn kiểu này là có giống riêng biệt}.cảm ơn mấy anh nhận xét.

ngochuy_ct thích bài này.
  18. GaThaiLand

GaThaiLand Well-Known Member

Thích đã nhận:
    138
    àh a ơi ...bữa giờ gà a nhìu e hỏi chia sao a k chia cho e thế nhỉ kakaka mê gà a từ dạo còn nhõ đến giờ ùi đó kakaka gà này quáio thật

19. longcun

longcun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    337
    nhìn cái mỏ thấy chán
    nhưng xuống đến cặp chân thì ngon choét

20. handsomeprince

handsomeprince Well-Known Member

Thích đã nhận:
    889
    a vô coi e mái quạ đen của a Nam trong hoa hậu gà cũng được gần giống sách òy đó a! hihi!