Rainbow diamond??????

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi lahancon, 26/7/06.

1. lahancon

lahancon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    hôm qua tôi có coi cá ngay góc đường Lê Hồng Phong - Nguyễn Trãi???? Tôi thấy ở đó có giống cá gọi là Rainbow diamond. Họ nói là nhập từ Thailand về. Không biết là co thật không? Cá lớn 2 ngón co đầu bán 1tr. cá bột bán 60k. nhìn cá bột dài ngoằng. Không biết là sao. Vậy ai biết ra đó thử xem sao?:confused:

2. lahan0502

lahan0502 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Em chỉ mới nghe tên red diamond thui,chứ rainbow diamond thi bó tay rùi,em chưa nghe gì hết,chắc phải đợi các tiền bối wá.heheh.Nhưng cá đó đẹp kô anh,màu và đầu như thế nào

3. batuocbongdem

batuocbongdem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Rainbow diamond là có thật...mình mới nghe thôi...nhưng chưa có dịp dc thấy vì thằng bạn nó bán rồi.Chỉ nghe nói là con 3 ngón tay...châu vàng khắp mình..đầu to 1 cục ...giá nó mua là 800k

4. owen1504

owen1504 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình cũng có đi xem lâu rồi nói chung thì đẹp đó nhưng wa mắc,cá bột thì nhìn vô là ko muốn mua rồi,nói vậy thôi chứ time là nó ko còn mắc nữa.

5. lahan0502

lahan0502 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Oh,vậy là có loại đó hả mấy bác.Em thì chưa thấy bao giờ.Chắc bữa nào em đi tìm và học hỏi vể giống đó mới được nghe mấy bác nói thấy đã wá