Red cino bằng 2 ngón tay của mình

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi peter_pan, 5/4/06.

1. peter_pan

peter_pan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Đây là con redcino mình mua ngoai LCT lúc mới mua về còn nhỏ xíu giờ đã 2 ngón tay rồi đầu đang bung rất nhiều,dang lên khỏi lưng luôn rồi, màu thì lên rất đều, hy vọng giống này màu sẽ rất đỏ và đều
    link: http://img231.imageshack.us/my.php?image=dsc001495ie.jpg
    mình có ý định bán chú này với giá 800k nếu bạn nào có hứng thú với chú này thì gọi cho mình số 0902643012 mình tên Phong hoặc email red_flame_wolf@yahoo.com ngoài ra nếu mua chú đó thì mình xin tặng thêm 1 chú hơn 3 ngón tay, đầu củng khơ khớ hình đây:
    link: http://img135.imageshack.us/my.php?image=dsc000073ti.jpg

Last edited: 5/4/06
  2. batuocbongdem

batuocbongdem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Bó tay...bác này xem lại đi..mấy con này mà gọi là red cyno ah...nhìn thấy ghê..chỉ giống mấy con rồng đỏ và Châu thôi...

3. chuôtcon

chuôtcon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    :laughing: =))con này mà là red cyno hả?cho xin đi bác ơi.bác cố tình bịp anh em hay tại bác bị lừa rồi đi lừa lại người khác hả?tui nói thiệt,cá tui mà xấu như vậy tui quẳng từ lâu rồi không có can đảm đến nỗi mang lên bán với giá trên trời vậy đâu.....còn cái con mà bác cho hả?làm lẩu cũng chẳng ngon lành gì....

4. utlangthang

utlangthang Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Con này không phải RedCino đâu bác ơi, mình còn biết đợt cá redcino, king redcino ngoài LCT về cách đây khoảng 4 tháng, toàn là Châu, rồng lai tùm lum.

5. harry

harry Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác PeterPan tưởng mọi người ở đây không biết gì về cá ha? Hay chính bác lại không biết gì về cá.Coi chừng bác đã bị lừa rồi !

6. phamtungvov

phamtungvov Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    134
    Chắc ban chưa biết nhiều về cá, con này chắc chăn không phải Red cyno.....mình cũng không thể nói chính xác là con gì ....

7. thapbat

thapbat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    93
    con này đâu phải redcyno đâu con nay la con châu hay sao đó bác bi lua rui

8. peter_pan

peter_pan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    trời dậy là em bị lừa rồi các pác ạ, em quả thực đã mua ở LCT cách đây 4 tháng, người bán bảo là redcino nên mua xem sao, đúng là em không biết nhiều thật, mong các pác thông cảm!!! vậy nó là cái giống gì dzậy mấy pác, mà nó như dậy là xấu quắc hả(em thấy cũng được đó chớ, hay là do em nuôi nên mới thấy thế!!!) mong các pác chỉ giáo thêm. Mà oác chuotcon nóng quá vậy em chi nói như dậy thôi chứ có bịp ai đâu, vì nếu mua thì em bán khônng thì thôi. Dù sao cũng mong các pác chỉ giáo thêm con cá của em là cái giống gì?

9. chuôtcon

chuôtcon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    cái con đó là 1 con lai tạp nhạp ở vn ta thôi(vì lai tạp nạp nên cuối cùng nó chẳng giống con gì ráo--->quá xấu)con này nếu nhớ không lầm thì chỉ khoảng 30k 1 con cá bột là quá mắc rồi.bác nuôi 4 tháng,tính chi phí nuôi là 200k nữa đi thì cũng là 250k.nếu bác thật lòng bán thì 250k.còn không thì bác cứ nuôi tiếp đi.nếu có người nào mua con đó với giá 600k thì quả là điên hết thuốc chữa nhỉ.???
    còn con red syno theo em thấy thì có 1 đợt ngọc mai nhập về cách đây khoảng 1t,nhưng lại hô là king bacara và bán là 250k 1 em bột đó.Nhìn cá con cũng htấy đáng đồng tiền bát gạo bác peter à.còn con cá của bác, bác bảo vậy nhìncũng được thì em cũng thua bác luôn......