Red Texas hiếm lắm hả mấy bác

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi detucaibang, 6/5/08.

1. detucaibang

detucaibang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Thấy mấy cái hình chụp cá LH REX TEXAS trên tạp trí đẹp wá nhưng trên forums ko thấy đề cập đến,vậy xin hỏi máy bác cá đó khó kiếm lắm àh,giiá cả thế nào vậy mấy bác.mua ở đâu,cảm ơn máy bác nhiều.................

2. you_ands_i

you_ands_i Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    qua bên Thái đầy bên đó, em nó đc cái màu sắc, châu, đầu thỉ ít to. giống này người Thái thích chơi thịnh hơn cả KKF. Tạp chí cá của Thái lúc nào cũng có

3. conlahanto

conlahanto Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    cá đó khó kiếm lắm.nhà mình ,ông anh có 1 con ,cả thân chỉ 1 màu vàng đỏ,toàn là châu ngoằn ngoèo,,đầu hơi,khoảng 3 ngón tay.hình như là red taxas,thấy nó giống lắm,mình ra vài tiệm rùi,ko có con nào như thế cả,hàng hiếm đấy

4. Van Vu

Van Vu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    21
    loài này khó kiếm lắm,vì không có đầu hay đầu nhỏ( đầu xương ),thân 2 màu vàng đỏ.mình thấy 1 con lớn hơn bàn tay đầu xương.Nó thuộc hàng hiếm nên đắt giá chứ không đẹp.nếu bạn ở Thành phố HCM thì mình sẽ chỉ cho bạn nơi có thể nhìn thấy nó.

5. aloneslayer

aloneslayer Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    red texas bây giờ hàng rất hiếm mình cũng muốn kiếm một em nhưng chưa tìm dc em nào ưng ý

6. hongthuat

hongthuat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Red Texas bây h cũng khó tìm lắm,có thể gọi là hiếm,nhưng nếu bác muốn mua thì qua Box mua bán mà hỏi,sẽ có vài địa chỉ cho bác tìm mua !!!!