Redhead...mấy anh xem được không !

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi Nessi, 20/3/06.

1. Nessi

Nessi Member

Thích đã nhận:
    0
    Em mới biết được trang aqua-birdvn mừng quá.em post thử hình con cá của em cho mấy anh xem nè.cho em ý kiến nha.còn con Kamfa em sẽ post sau.
    Cá của em là hàng nhập về 100% đó. vì em có quen với ông chủ trại cá cảnh (trại cá Hóc môn ) ổng thường xuất cá đi nước ngoài (hì...không phải cá La Hán đâu nhá).con này là ổng mua về dùm em đó.:blushing:

2. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    Cá của bạn đẹp đấy, như trên hình thì nó bị dư 1 chữ gần vây lưng ( tấm hình bên trái thì có, tấm hình bên phải thì không), hàng chữ giữa mình cũng không cân lắm, nói túm lại, cá như vậy là ngon rồi, bạn cập nhật hình nó lên 4rum thường xuyên nhé

3. chihong123

chihong123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Cá của bạn 2 đều đẹp , 2 con này mua giá nhiu ? Cá nước nào vậy bạn . Thân

4. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    nhìn giống 2 con chứ ko phải 1. Có phải không bạn? Nếu là một con thì 2 bên chẳng cân nhau về chữ và hoa văn tý nào.

5. phamhoang

phamhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    con này mới về đang còn nhát nước nên bị sọc đen ,nhưng mà cái đầu thì ngon đó,toàn là bighead cả

6. Nessi

Nessi Member

Thích đã nhận:
    0
    đây là 2 con nhưng cùng 1 lọai mà mấy anh .màu sắc nó thay đổi thất thường lắm (không biết có phải tại môi trường nước không nửa) con bên phải em đã nhường lại cho người bạn được tuần nay rồi.2 con cá này đều nhập thẳng từ singapore về qua người chủ trại cá tại quận 2(không phải trại cá la hán đâu nhá..hì).giá bán bên ấy là 60 usd đó.
    Vì mới biết trang aqua-birdvn nên mừng quá mượn được cái máy ảnh kts chụp được vài tấm ưng ý post lên liền đó.Mấy anh xem thấy được không,em sẽ post hình của nó lên 4 room thường xuyên cho mấy anh nha.

7. babylove

babylove Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác nhớ post hình chúng nó thường xuyên hen để anh em theo dõi. Chúc mừng bác có cá đẹp.