sao chưa thấy hình cuộc thi hôm 3-10 o hp nhi?

Thảo luận trong 'Quán Cafe Khuyên' bắt đầu bởi betman, 9/10/10.

1. betman

betman Member

Thích đã nhận:
    1
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

cungchilachoi. thích bài này.
  2. Artisan

Artisan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    511
    Theo mình CLB nên cử người post hình hội thi để một số anh em trong CLB, hôm đó bận không có điều kiện tham dự hội thi nhưng họ có thể nhìn thấy hình ảnh và phong trào của CLB. Bác nào chụp ảnh hoặc chụp bằng điện thoại hôm Post đó cho anh em coi nhé

3. khuyenliu12

khuyenliu12 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    Bác Tin Binladen hôm đó cũng có mặt mà sao không thấy bác thể hiện tay nghề phó nháy như hôm thi ở Uông Bí nhỉ?

4. khuyenmocliu

khuyenmocliu New Member

Thích đã nhận:
    4
    Tôi nghĩ chắc là hình ảnh về cuộc thi BTC chưa biên tập xong.những người có mặt dự hội thi hôm đó đều thấy cảnh chủ chim xông vào tận bàn BGK để nhắc trọng tài là con chim của mình có líu.Để cho nặng ký hơn.vị chủ chim đó còn rủ luôn cả chủ nhiệm CLB kiêm trưởng BTC vào nhắc cùng cho chắc ăn.Phải loại bỏ ngay những bức ảnh có cảnh này chứ cứ up hết số ảnh chụp hôm đó lên mà để cho bàn dân thiên hạ soi ra thì bục hết sỹ diện.

5. Artisan

Artisan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    511
    Cám ơn bác, tôi chỉ là hội viên như bao hội viên khác thôi. Ban chủ nhiệm đã phân công người chụp hình hôm Hội Thi đó. Có thể bác ấy bận hay máy ảnh bị trục trặc mất dữ liệu nên chưa post kịp thôi. Đợt thi ở Uông Bí tôi bận công việc không tham dự được nên lấy ảnh của bác Thuận Thủy Nguyên đưa lên diễn đàn cho anh em xem. Có thể vì lý do nào đó có một số người bận hoặc không có điều kiện tham dự hội thi, Tôi post lên, qua diễn đàn để cho các thành viên biết thêm phong trào của các Tỉnh bạn.

Last edited: 11/10/10