sao em gởi bài không được

Thảo luận trong 'Tin học với aqua' bắt đầu bởi giahuypro, 11/6/08.

1. giahuypro

giahuypro New Member

Thích đã nhận:
    0
    tại sao e không gửi bài lên được các anh em vào giúp với......................................................................................................................

2. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    giahuypro chưa đủ số lương 10 bài viết nên còn đang ở chế độ "Chờ kiểm duyệt bài".
    giahuypro cứ post bài và chờ, trong thời gian ngắn mod kiểm sẽ duyệt thì bài của giahuypro sẽ xuất hiện.

3. Hoan còi

Hoan còi Member

Thích đã nhận:
    4
    Xem thông tin thì thấy bạn là thành viên mới. Tớ cũng là thành viên mới (đây là bài đầu tiên). Nhưng chắc bạn chưa đọc kỹ quy định hoặc đọc rồi nhưng quên. Vì diễn đàn có quy định: 10 bài đầu tiên của thành viên gửi nhưng không được hiển thị, để BQT kiểm duyệt bạn ạ. Kể từ bài thứ 11 trở đi, nếu được chấp nhận thì nó mới hiển thị bạn ạ. Tớ và bạn cùng cố gắng nhé.
    Thân.

4. nhimthuytinh

nhimthuytinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Hoan ơi là Hoan, không phải như vậy đâu. Từ khi đăng nhập thành công là bạn đã được gửi bài rồi và bài đó sẽ được đăng nếu như bài viết đó không có gì vi phạm (về chính tả, có dấu hay không có dấu, lời lẽ có lịch sự không, mua bán trao đổi có đúng quy định không) và ban kiểm duyệt cho phép đăng. Bạn không thấy dòng chữ đang chờ kiểm duyệt ngay dưới tên mình đấy ư. Tức là những bài đầu tiên này sẽ được kiểm tra kỹ càng hơn những bài khác,nếu không có vấn đề gì thì sẽ được đăng, chẳng phải bài của bạn và của giahuypro vẫn đang được đăng và mình đang đọc nó đây sao. Trường hợp của giahuypro là vì cậu ấy chưa đủ 50 bài mà đã hỏi về các vấn đề trao đổi mua bán, điều đó vi phạm quy định của 4rum. Mình vừa kiểm tra phần Máy lọc (phần chuyên để đăng các bài viết vi phạm bị ban điều hành xóa đi ) và thấy rất nhiều bài của giahuypro ở trong đó,vì bạn ấy toàn hỏi về mua bán trong khi chưa được phép thôi. Cố gắng chia sẻ nhiều hơn nhé. Chúc thành công

5. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Xem lại thông tin của giahuypro thì thấy bạn có 13 bài thì có đến 11 bài vi phạm quy định, cần phải xem lại nội quy trước khi pót bài mới hy vọng không bị kiểm duyệt bài viết mới.