sao không thấy bác nào nói về chích chòe hết vậy

Thảo luận trong 'CHÒE THAN _ CHÒE ĐẤT' bắt đầu bởi trancong, 6/8/07.

1. trancong

trancong New Member

Thích đã nhận:
    0
    các bác cho em hoi chỗ nào có thể mua chích chòe than chuyền và chào mào đít vàng mồi em ở đăk lăk day
    ~X(

2. Kiwi_iwiK

Kiwi_iwiK Chủ tiệm bói

Thích đã nhận:
    495
    Phải đổi cái topic này thành: " sao Trancong không đọc gì hết trơn vậy" thì đúng hơn. Trong Box chim rùng này đầy dẫy những topic nói về chích chòe và chào mào mà bác bảo không thấy ai nói vè chích chòe thì tôi rất lấy làm ngạc nhiên đấy.

Trancong vui lòng đọc kỹ và post bài của mình vào đúng những topic có cùng nội dung.
    Kính

3. hoangtrongphat

hoangtrongphat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,338
    Đúng là thành viên mới ăn nói có khác , sao bạn không xem hết trên diễn đàn có bài nào nói về chích chòe hay không , rồi hãy phát biểu !

4. ruacon80

ruacon80 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    932
    Phải vào tìm kiếm gõ chữ " chích chòe hay chào mào " ra xem nào. Tha hồ mà tham khảo. :D

5. NickName

NickName Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    Cái này đúng nè. cũng vì mới như anh mà em bị 1 lần cảnh cáo đó. ah2 tiện đây cho em hỏi,làm sao cho mất đi lần cảnh cáo vậy, chứ kiểu này sau 3 lần em die cái nick thì khổ :crying: :crying: :crying:

6. calahet

calahet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    19
    Bác Ỡ DakLak thì thiếu gì chích chòe và chào mào đít vàng !!! :)) nếu thích thì em sang nhuọng cho 1 con đít vàng mồi , đãm bão 1 ngày chiu. bẫy phãi được chục con !!! Trên Đức TRọng dạo này chơi đít vàng đấy !!!

7. chao mao

chao mao Guest

bác trncong ơi?bác ra đây ở chỗ em có chợ Bưởi bán lắm chim hay lắm mà rẻ nữa