Sao Lại Vắng Vẻ Thế Này ?????

Thảo luận trong 'Quán Cafe Khuyên' bắt đầu bởi hoacomayvcu, 11/4/06.

1. hoacomayvcu

hoacomayvcu Active Member

Thích đã nhận:
    11
    Em mới biết đến trang Web và Diễn Đàn này nhưng đã thấy yêu thích ngay vì nó cùng với sở thích của mình. Khoảng gần hai tuần nay em vào thăm khá đèu nhưng sao Diễn đàn Chim Cảnh lại vắng vẻ thế này nhỉ? Các bác đâu hết rùi vậy? chẩng thấy ai viếng thăm và pos bài gì cả? Hôm Vừa rùi khi dọc bài các bác em đã đi làm ngay một chu Khuyên về nuôi rùi đó.
    Em đặt tên cho chú Khuyên này của em là Bệu <hi hi Biệt Danh của em từ ngày còn bé tí đó :blushing: >Tuy là Khuyên Mộc nhưng khá hay đó, Hôm đầu em mang về nó không thèm ăn sâu thế mới tức chứ, em định pos bài hỏi các bác nhưng sáng nay thì hắn chịu ăn roài.
    Con Bệu của em khó tính lắm, nó ko chịu ngủ cầu, Nhảy nhót suốt ngày, nhưng em đã cho nó vào khuân khổ roài <Giỏi không :applause: >
    Hôm nào em chụp pô Ảnh cho các bác coi và nhận xét Cơ thể nó dùm em <Theo em thì nó khá đẹp trai đó ke ke :laughing: >Còn khi nào nó líu thì khỏi phải nói luôn. Em sẽ khao các bác Chầu beer < Với các bác o HN thui đó B) >
    Theo em để cho box của mình sôi nổi hơn các bác cần có những hoạt động tích cực hơn nữa như : Giao lưu học hỏi kinh nghiệm trực Tiếp (Đi picnic chẳng hạn or có thể họp mặt) chúng ta có thể vừa Gặp trực tiếp vừa khoe Chim với nhau. Ngoài ra có thể tổ chức thi cho Chim Cho anh em trong Diễn đàn.:applause:
    Em có một vài ý kiến Nho Nhỏ, sai đúng ở đâu các bác thông cảm nha!!!

tuanlv and ancaraven like this.
  2. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,789
    Cậu này hay nhỉ?? vắng đâu mà vắng, tớ không vào có nửa ngày mà đọc bài mới, dọn spam chít thui :D :D :D

Cám ơn lòng nhiệt tình với 4rum của bạn nhiều lắm!!

tuanlv and ancaraven like this.
  3. ancaraven

ancaraven Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,507
    Đến từ thành phồ biển Nha Trang đầy nắng và gió
    Diễn đàn bây giờ đông vui lắm bác ơi, bác có ở đó không ạh?

4. tuanlv

tuanlv Well-Known Member

Thích đã nhận:
    779
    bác hoacomay hay vào mà ko thấy comment . Vắng đâu mà vắng anh em vẫn đầy ra đây hi hi