Sợ chính bản thân mình

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi bigheart, 3/8/06.

1. bigheart

bigheart Active Member

Thích đã nhận:
    0
    bé cá mới của em dc 2 ngón tay đã nhú đầu. Vài hôm nay em cho nó đá kính, hôm đầu tiên rất sung, đá liên tục b-( . Nhưng 2-3 hôm nay bé đá chừng 4-5 cái đã quay đít chạy (nhưng ko hề bị đen). Em chỉ cho soi 5-10 phút ngày 2-3 lần.
    Bình thường rất sung, em lại gần chẳng sao cả. Chế độ ăn vẫn bình thường, mỗi lần thấy chính nó, nó lại sợ ~X( ~X(
    Nó có tress hay bị gì ko mấy bác, mới sáng nay nó chạy trốn khi em đến :crying:

2. lahan0502

lahan0502 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    hheheh,tại bác cho nó đá kiếng nhìu wá đó.hehhehe.bị phản tác dụng rùi bác ơi.giớ bác cho nó đá ít lại thui.heheheh

3. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Cá của bạn thường xuyên bị nhát và giật mình, lớn hơn 1 chút nữa sẽ hết tật sợ chính mình ngay mà. Những con cá dạng đó thì tương lai thường đầu yếu lắm bạn à.

4. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    Spam chút nhé. Có câu chuyện thế này:

Hai vợ chồng kia sống trong một ngôi làng ở vùng xa xôi hẻo lánh tách biệt với thế giới văn minh. Một hôm tình cờ ông chồng nhặt được một tấm gương soi. Ông rất thích thú với tấm gương, nhưng không khoe với vợ mà luôn giữ bên mình, thỉnh thoảng lại lôi ra soi và tủm tỉm cười. Bà vợ thấy vậy rất tò mò muốn xem chồng mình đang giữ khư khư vật gì. Một hôm khi chồng đang ngủ say, bà vợ lén lấy tấm gương ra xem rồi hét toáng lên: "Gớm, tôi tưởng ông có cái gì quí giá lắm, thì ra là suốt ngày cứ ngắm nghía con mụ đàn bà vừa già vừa xấu như con quỉ sứ trong cái vật này chứ gì!". Rồi bà đập bể tấm gương...

Không biết con cá của bạn có cảm giác sợ như bà vợ kia không nhỉ? Hì hì...

5. katasua

katasua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    câu chuyện gì mà hấp dẫn lôi cuốn quá làm mình mê nha thank chaulahan nha,đúng là bác cho nó soi dữ quá làm nó phản tác dụng rùi đấy.

6. bigheart

bigheart Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Hix! bác ác ghê :crying: , bé của em đâu đến nỗi già và xấu =((

7. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    thế này có gọi là sì....pam k nhỉ.....he he he
    @ ..?: K nên cho soi kiếng nhiều đâu....một ngày chỉ có khoảng 30 phút thôi
    Con khỉ nhà mình cho soi quá 1g là tự lắc đầu ,cụp vây , nổi sọc........he he he nhìn cứ như là bỉ pakinson ấy..he he he