Sơn ca sông Hồng của Rongbiengl

Thảo luận trong 'CHIM SƠN CA (Anthus - Alaudidae)' bắt đầu bởi rongbiengl, 2/10/08.

1. rongbiengl

rongbiengl Well-Known Member

Thích đã nhận:
    715
    <TABLE id=HB_Mail_Container height="100%" cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0 UNSELECTABLE="on"><TBODY><TR height="100%" width="100%" UNSELECTABLE="on"><TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">vài con sơn ca sông hồng các pác nhận xét hộ

</TD></TR><TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"><TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

2. dammechim

dammechim Well-Known Member

Thích đã nhận:
    72
    Đàn SC Sông Hồng của bạn rongbiengl đẹp đó, anh em HN ai thích thì nói với rongbiengl một câu là có chú SH nuôi ngay thôi mà.

3. rongbiengl

rongbiengl Well-Known Member

Thích đã nhận:
    715
    hình ảnh mới nhất của chú sông hồng hai tháng tuổi lồng dã hót líu ríu triển vọng vùa hót vừa múa.

Last edited by a moderator: 6/10/08
  4. jetleeha

jetleeha Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình chưa bao giờ thấy SC sông hồng , nôm anh đấy như lực sỉ ấy....rất đẹp giai ..nhưng cánh anh ấy bị làm thế?

5. candat

candat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    578
    Anh chạy ra câu lạc bộ bi sắt xem đi , sc sông hồng to con lồng dầy hơn sc Huế , chân lùn hơn . Nhưng hót thì chưa biết con nào hơn con nào nha .

Em trong hình cánh không bị gì cả anh à , do nhảy bị vướn lồng thôi .

6. cavang

cavang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    103
    sc của anh rongbien đẹp đó, mà chỗ treo chim của anh quen quen, em hỏi có phải anh tên là Hùng nhà ở Lĩnh nam không? Em đang có nhu cầu tuyển một em sc sông hồng vì em của em bị chuột lùa gãy cả mỏ, nếu anh để lại cho em thì cho em địa chỉ và số điện thoại để em đến nhé.

7. thangHaiPhong

thangHaiPhong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    chim đẹp đấy bác à chúc bác nuôi dưỡng thành công và mong rằng chú chim của bác sẽ trở thành con chim đầu đàn dắt tất cả các em khác nha !

8. ngocnam

ngocnam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    chim đẹp đấy bác à chúc bác nuôi dưỡng thành công và mong rằng chú chim của bác sẽ trở thành con chim đầu đàn dắt tất cả các em khác nha !

9. phuongHCM

phuongHCM Member

Thích đã nhận:
    5
    CHim của bạn đẹp thật, bạn có biết ở Hà Nội chỗ nào bán sơnca bổi không chi cho minh với