Sử lý khi cu gáy không mọc tóc?

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi GHT, 27/7/13.

1. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Đầu tiên các cụ vào topic của em vì rất tò mò đúng không? nhưng khi rời khỏi topic này mong các cụ cười sảng khoái nhé.
    Số là em có 1 chú cu gáy trống mới nở, chú ta nuôi rất nhanh lớn, cái gì cũng phát triển nhanh cả, duy chỉ có bộ tóc khi mới nở thì có ít tóc, nhưng khi càng lớn thì tóc nó rụng dần mới khổ chứ.
    Dạ ảnh của nó đây ạ. ~X(
    Không biết có họ hàng gì không mà em thấy nó bị rụng tóc giống quá cơ. :devil:
    Theo tin một ông bạn thân của em nói muốn nó mọc tóc thì cần phải cho mái hôn lên cái đầu hói của nó các cụ ạ. Hóng kinh nghiệm của các cụ. =P~

2. đồngAK

đồngAK Hội trưởng cu gáy ABV Đăklăk

Thích đã nhận:
    19,307
    Em cu con bị sao vậy hả mợ Tú ơi?chắc do bố mẹ nó đánh nhau giữ quá nên em nó bị lãnh hậu quả hả cụ?

3. hoangan

hoangan Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    1,244
    Đề nghị mod đóng topic này lại vì chủ top có ý định gây hiềm khích với các thành viên tóc ít như em!:laughing::laughing::laughing:

4. dong_pham

dong_pham Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    14,881
    :laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing: chịu không nổi với mợ tú rồi.

cụ ĐÃNG ơi có người gọi cụ kìa.

5. hoangngantg

hoangngantg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,436
    -Kinh nghiệm dân gian của ông bà mình (em nghe nói lại) muốn cho tóc mọc điều 100% trên đầu, thì trước hết ta phải cạo sạch những chỗ tóc còn lưa thưa. Khi đó ta sẽ có một cái đầu cu không tóc.
    -Phần 2; lấy mỡ của con trăn ta thoa điều lên đầu, trong vòng 24g. Sau đó thì tắm sả bình thường.
    -Đảm bảo tóc sẽ mọc 100% trên đầu cu của bác. Nếu có gì sai thì gọi em tư vấn tiếp cho : Không chín không chín, năm một năm một, hai năm ba đứa!

Thu HY, chotmechim, ancugay and 7 others like this.