SuperRed có bán ở ViệtNam ko?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi kzerokvn, 28/6/07.

1. kzerokvn

kzerokvn Active Member

Thích đã nhận:
    0
    e rất thx con cá LH superred nhưng ko biết ở đâu bán mà hok biết có ở VN ko.! con cá 2 ngón tay >2ngón ruoi có nhú đầu khoảng bao nhiêu( E chỉ thx nuoi cá nhỏ cho n1o bự ra mới gọi là nuôi cá)

2. baoan

baoan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    222
    Giống đó cũ rồi em ơi bây giờ tìm mua giống đó cũng hơi bị khó đó em, mà bây giờ ngươì ta cũng không còn nuôi nó nhiều nữa đâu.

3. La Han Rong

La Han Rong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Nuôi King đi bạn hiền ơi. Khuyên thật lòng đó, nuôi đi rùi bạn sẽ thấy nuôi super red kô bằng đâu.

Last edited by a moderator: 29/6/07
  4. Đ_Phu

Đ_Phu CLB Gà kiểng ABV TP Vĩnh Long

Thích đã nhận:
    3,494
    mình có 1 em nè 1 thích thì xuống vĩnh long mình chia lại cho ! con supperred của mình hơi xấu nhe ! mình có pót nó ở mục cá của thành viên đó ! nuôi nó chán chết được !

5. kzerokvn

kzerokvn Active Member

Thích đã nhận:
    0
    trùi tận Vĩng Long lậm.Xa wá.Mình thấy mấy có mấy con LH mình đỏ hết ko có chau j hết.Một màu đỏ tươi ko phải đỏ thẩm có đầu luôn.Mình thích con đó lắm.Hok biết có phải đó là superred ko?Mình hỏi thì có 1 bác già già chuyên bán KKF và NHKK thì bác nói là ở SàiGòn này chỉ có 1con của 1 nghệ nhân nuôi và người ta trả mấyb chục triệu mà ko bán.Ko biết có đúng ko? nữa nên vô đây hỏi