Suy nghĩ

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi gatrect, 25/11/13.

1. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Chào anh em, vào diễn đàn một thời gian thấy cần phải nói lên một vài điều suy nghĩ cần phải nói.
    1/ Thiết nghĩ đây là một sân chơi không chỉ của một cá nhân nào, dù là diễn đàn ảo đi nữa cũng có nội quy, mỗi nhà mỗi cảnh, mỗi người mỗi tính cách riêng, mỗi vùng miền có cách cư xử riêng, mỗi vùng miền con gà rừng cũng có đặc tính riêng xin khẳng định 100% câu này là không sai. Nói đến đây là vấn đề đã có kết quả tôi nghĩ để thời gian tới anh em chơi trên đây vui là chính thì tất cả các bài viết hay topic của thành viên các vùng miền khác nhau, mỗi bản tính khác nhau, chúng ta nên tôn trọng anh em mình, góp ý chân tình nên tinh thần xây dựng, bỏ qua hiềm khích để xây dựng diễn đàn ngày càng tốt hơn; đừng vì một cái tôi quá lớn của cá nhân mà xúc phạm thành viên khác đó là việc làm không nên, chỉ góp ý nhỏ nhẹ, mưa dầm thấm đất.
    2/ Thứ hai, tôi thấy anh em trên diễn đàn này thật sự như một nhà có rất nhiều, rất nhiều anh em đại diện cho các vùng miền rất có cái tâm, cái tình đối vối anh em điều chứng minh là anh em miền trung bị thiên tai anh em ta hỏi thăm, động viên chia sẽ; tôi bị mất gà anh em cũng chia sẽ.
    3/ Thứ ba, không vì đây là diễn đàn ảo mà chúng ta lại như thế thời gian qua (tế nhị không nói ở đây), anh em một nhà bắt tay nhau để truyền nghề, truyền kinh nghiệm cho nhau đó mới là mục đích thiết thực của thú đam mê. Gatrect viết ở đây bằng cái tâm không công kích bất cứ cá nhân nào cả, có gì cứ ném đá thoải mái, gatrect xin khẳng định với các bác kể từ đây mình nói được sẽ làm được. Dũ có lạc đề tí mong các mod thông cảm, lâu lâu đọc một vài topic lại thấy anh em mình như cũ nên nói lên quan điểm thôi

Last edited: 25/11/13
  2. sunganhthanh

sunganhthanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    102
    như anh nói rồi đấy mỗi người một tính em chỉ sợ thành viên trong diễn đàn nói một đằng làm một nẻo thôi . em thì suy nghĩ thế này . anh em ta cùng ở trên đất việt,cùng trung một đam mê cùng muốn chao đổi kinh nghiệm " trừ những cao thủ thực thụ hay đại loại là những anh em tự cho mình là cao thủ , " ếch ngồi đáy giếng " thì em không nói tới " mỗi người một nghề ,mỗi người một tính nết và thời gian dảnh dỗi cũng khác nhau . em chỉ muốn đã không chao đổi kinh nghiệm thì thôi một khi đã chao đổi thì mong anh em đừng tung hỏa mù . thì điễn đàn xẽ là điểm sáng và cũng không có sự nhầm lẫn này đi đến hiểu lầm kia . một vài dòng suy nghĩ của thằng em . mong các anh thành viên và thành viên tích cực bổ sung . thân ái chào các anh !

3. cucaito

cucaito Well-Known Member

Thích đã nhận:
    213
    1 like cho 1 bài viết hay
    đủ 50 kí tự nha mod..........like

AKAY_QNINH, gatrect and garungcondao like this.
  4. Hieu Ca Rem

Hieu Ca Rem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    909
    em xin đòng tình 2 tay với a gatrect,đầu nhỏ não ngắn nên không dám có ý kiến,
    ah mấy hôm nữa a có cùng chú nobitui lên phương lâm e ko

gatrect thích bài này.
  5. chanlun

chanlun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    47
    Không lạc đề đâu bạn ah,mình cứ đóng góp thẳng thắn với nhau mang tính xây dựng để diễn đàn ngày càng hoàn thiện hơn thôi!

gatrect thích bài này.
  6. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Đúng vậy bác à, trao đổi trên tinh thần xây dựng và vui là chính đừng vì cái tôi quá lớn mà nặng lời nhau là không nên, trao đổi góp ý mà người ta vẫn vui mới đúng ý nghĩa chứ

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:17 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:15 AM ----------

Anh không đi được Hiếu à kẹt công tác tại cơ quan cuối năm rùi nhiều việc quá, để sắp xếp cuối tháng 12 mình sẽ lên thăm Hiếu và anh em Phương lâm

Hieu Ca Rem and garungcondao like this.