Tài liệu huấn luyên chim Ưng đây!!!

Thảo luận trong 'CÁC LOẠI CHIM RỪNG KHÁC' bắt đầu bởi obienden, 19/7/08.

1. obienden

obienden Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    Mình tìm được tài liệu huấn luyện chim ưng nè bac nào có niềm đam mê về loài này thì thưởng thức nhé. nhưng tiếc là tài liệu toàn bằng tiếng Anh ko ah` :( mình thì không biết gì về tiếng anh cả, nhờ bác nào rành tiếng anh thì dịch dùm và chia sẻ cho mọi người nhé http://www1.bonghongxanh.vn/clip/index.php?pag=2&en=youtube&q=falconry vào trang 2, phần Campaiqn for falconry nhé phần này mình thấy họ nói có vẻ chi tiết lắm, và còn nhiều phần khác hay lắm. Rất mong được sự ủng hộ nhiệt tình của các bác thank!!!!!!

2. obienden

Thích đã nhận:
    20
    Chời ơi, bộ trên diên dàn ko ai bít tiếng Anh sao mà lập ra diễn đàn hok thấy pác nào vào hết vậy, mấy huynh ơi làm ơn biết thì dich ra dùm đi cám ơn nhiều.

3. duyduc

duyduc Trại chủ

Thích đã nhận:
    1,844
    Trang đó toàn video thôi chứ hả bác. Em cho bác trang web dich tiếng anh này nhé có gì bác cứ copy từ tiếng anh vào phần Sourcetext rồi ấn Translate thế là ok.Trang web đó đây http://vdict.com/?autotranslation. Dịch xong bác pos lên diễn đàn cho anh em học hỏi. Chúc bác vui vẻ

4. obienden

Thích đã nhận:
    20
    Hic trang web này mìn biết rồi, nhưng trang web mình up lên thì toàn là bằng lời nói ko ah, còn trang dịch tiếng anh đó thì chỉ dịch bằng chữ thôi, nếu bạn dịch đuợc thì gửi mail cho mình đi dịch những cái quan trọng là đuợc rồi nha bạn, yahoo cua mình duong_qui51@yahoo.com

5. duyduc

duyduc Trại chủ

Thích đã nhận:
    1,844
    Híc híc thật tiếc là tôi cũng không biết nhiều về tiếng Anh không thể dịch được lúc đầu tôi tưởng dịch chữ thì có trang web đó còn nghe để dịch thì tôi chịu :crying::crying::crying:

Last edited: 2/8/08