Tai sao truy cập vào ABV rất khó khăn

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi temcon, 17/3/10.

1. temcon

temcon Banned

Thích đã nhận:
    449
    - Không biết lập topic dạng này ở đâu, đành lập ở đây, MOD move nếu không đúng nhé.
    - Mấy ngày hôm nay truy cập vào ABV rất khó khăn, có lúc dis hoàn toàn, có lục chập chờn... Khó vào khinh khủng.
    Em không biết 4rum bị gì nhưng nếu là đang nâng cấp thì BQT Thông báo cho AE biết và nếu bị Hack, DOSS... thì tìm cách khắc phục cho AE tham gia 4rum được thoải mái.

Duc Long thích bài này.
  2. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Truy cập ABV có lúc nhanh, lúc chậm, và nhiều lúc die toàn tập là do bên quản lý Server đang nâng cấp chứ không phải do diễn đàn chúng ta, vì vậy BQT diễn đàn cũng chưa thể ra thông báo chính thức được, mong các bạn thông cảm.

temcon thích bài này.
  3. temcon

temcon Banned

Thích đã nhận:
    449
    Mới tham gia nhưng đã yêu quý ABV khá nhiều. Thấy hiện tượng lạ lại tưởng bị Hack như trước khi Em tham gia -> Hỏi và thông báo với các Bác.

Em không hiểu Hosting, SV... của các thế nào mà họ không thông báo cho mình biết trước để chuẩn bị nhỉ?

tienbm thích bài này.
  4. tonybombi

tonybombi Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    60
    wow....mạng chập chờn thì chịu,sao mà BQT thông báo và trã lời được bạn ơi,chúc bạn gập được nhiều niềm đam mê và vui vẽ trên ABV

GHT thích bài này.
  5. temcon

temcon Banned

Thích đã nhận:
    449
    Đã test với các loại đường truyền khác nhau có trên thị trường từ Cáp quang, đến cáp đồng. Từ VDC, Viettel, FPT, Truyền hình cáp và sau đó mới lập topic phản ánh hiện tượng này.

tienbm thích bài này.
  6. chao mao bong

chao mao bong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    255
    cho em hỏi em đả post lên diễn đàn hơn 50 bài và cũng thành thành viên nhưng sao em muốn rao trên mục mua bán thì admin lại báo em không được post bài là sao

GHT thích bài này.
  7. sieunhanbo

sieunhanbo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,512
    Cũng đồng ý với đồng chí temcon là dạo này ABV truy cập khó khăn và chập chờn hơn, ko phải do mạng :|

temcon and GHT like this.