tâm sụ cùng anh em

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi ViThang, 11/5/14.

1. ViThang

ViThang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    98
    Chao anh em lời đầu tiên mình chúc toàn thể gia đình ta lion mạnh khỏe và có một mùa bội thu . Vai Thu vai mình cũng biết rằng ae mình vào diến đàn đều muốn đọc bài mới và dem kết quả của as ,chính vì vậy mình rất xin lối ae vì những bài cua mình không ảnh không có clip gi chi ae xem , thật sự mình quay được rất nhiều clip đẹp gà mình với gà rừng đá nhau , và mối chuyến đi mình cũng chụp được nhiều ảnh đẹp lắm nhưng kẹt nối mình vấn chưa biết up hình và ảnh lên ae thông cảm nhé hihi lần sàu mính cố gắng tấp cách up . Nói đến vấn đề này mình rất cảm ơn " Nam his bình " vì đá giúp đớ mình rất nhiều cả về ,tình cảm , lời nói , việc làm . Mình xin phép tâm sự tại đây nhé .......thân chào ae

nam-hoabinh, AKAY_QNINH and Tí Cua like this.
  2. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    Heeee! hôm nay bị vợ mắng hay sao vậy ViThang ơi, nghe nói chụp được nhiều ảnh đẹp vs clip gm với grr đá nhau mà ko up lên cho ae thưởng thức. ViThang muốn úp ảnh hoặc clip lên diễn đàn thì sang nhà AKAY bảo AKAy tư vấn tí tẹo là xong. người thật việc thật dễ hơn lên diễn đàn nhờ ae hướng dẫn ông ơi! chúc ông thành công!

ViThang, AKAY_QNINH and nam-hoabinh like this.
  3. Gatre.tayninh

Gatre.tayninh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    151
    Anh có thể gắn thẻ nhớ của mình vào USB ... rồi cắm vào cổng kết nối USB với COMPUTER. Hiện tại có rất nhiều trang upload ảnh miễn phí và nhanh chóng, anh cứ search là ra cả. Còn về VIDEO thì anh tạo 1 tài khoản trên YOUTUBE ( GOOGLE + ) rồi upload lên thôi, khi nào nó tải xong anh theo đường LINK nó rồi CHIA SẼ cho anh em.

ViThang and AKAY_QNINH like this.
  4. nam-hoabinh

nam-hoabinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,430
    ViThang Bị vợ nói gì buồn có tâm sự gì hả .... lúc nào rảnh mang rượu qua Akay bảo hắn truyền lại một số Bí kíp IT... hoặc lúc nào rảnh mình lập cho bạn 1 cái nick bạn cài đặt chường trình điều khiển máy tính từ xa (TEAMVIEWER ) để mình điều khiển máy tính của bạn

babaqn and ViThang like this.
  5. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Cả AKay và ViThang đã gọi điện nhờ Nam-Hoà Bình tư vấn nhiều rồi...AKay cũng đã úp Clip mấy lần không được.
    ViThang đi bẫy gr rất chịu khó quay clip,có mấy clip grr về đá gm nhưng không dính giò.Có clip dung lượng 1,3G thời lượng hơn 40phút,có cái 10 phút dung lượng hơn 100M...Cái clip 10phút không hiểu tại sao không úp được.Dù úp lên tới 100% nhưng khi xem cũng chỉ xem tới 1 phút 38 giây là clip bị dừng lại,xem clip trên máy vi tính cũng chỉ xem tới 1 phút 38 giây là dừng lại,xem qua đt ViThang và MTB của AKay thì xem được hết.100M khi úp lên Youtobe mà mất gần 2 tiếng...bình thường chỉ 5 phút là cùng.
    Ae nào hiểu thì giải thích giúp.

Last edited: 11/5/14
    ViThang thích bài này.
  6. nam-hoabinh

nam-hoabinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,430
    bạn thử xem lại có lẽ lỗi do máy tính bị nhiễm virut .... bạn thử copy 1 số clip khác thử xem có thay đổi về dung lượng không ........
    khi clip bạn copy 1 clip sang máy tính là 100mb thì up lên youtube cũng vậy thôi mà ..... bạn dùng dcom gói Mimax hết lưu lượng tốc độ thì mạng 2,5g chán lắm có thể tại mạng khi up lên bị ngắt quãng nên lỗi
    tầm nào Akay và Vi thắng được Nghỉ vậy .... Cho Nam đặt Tour 2 ngày nhé .... mình sẽ lên khi có thể ... hi vọng 1 ngày sớm nhất

babaqn, ViThang and AKAY_QNINH like this.
  7. AKAY_QNINH

Thích đã nhận:
    1,189
    Trong tuần này đồng chí ViThang đi tập quân sự khối cơ quan mất 3-4 ngày,AKay và ViThang không rảnh để đi xa giao lưu còn thời gian tiếp khách thì vô tư Nam ạ.AKay-ViThang và 33 cũng mới tiếp ducphong(Chủ trại gà,công ở Hải Phòng) lên giao lưu 2 ngày.
    Lúc úp clip là mạng dây đó Nam,kiểm tra Ping thì nhanh lắm.

babaqn and ViThang like this.
  8. ViThang

Thích đã nhận:
    98
    Nam à tớ với akay lúc nào cũng co thời gian mà tớ đi làm 1 ngày được nghỉ 2 ngày con akay đi làm 4 ngày được nghỉ 4 ngày khi nào có thời gian thì lên bình liêu chơi nhé .....rất Ming sơm được gặp

nam-hoabinh, AKAY_QNINH and babaqn like this.
  9. AKAY_QNINH

Thích đã nhận:
    1,189
    Hêhêhê...đồng chí ViThang tìm cội nào nhiều nhiều gr,trinh sát địa hình trước đi nha...Nam-Hb lên ngay rồi đó.

nam-hoabinh, ViThang and babaqn like this.
  10. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    Cỡ 2 chục ngày nữa tôi được nghỉ hè rồi AKAy, ViThang ơi, lúc đấy chắc tôi ở rừng suốt ngày luôn. có khi bỏ vợ con lên rừng bẫy gà ở với gà rừng luôn! heeee

Last edited: 12/5/14
    nam-hoabinh, ViThang and AKAY_QNINH like this.
  11. ViThang

Thích đã nhận:
    98
    Đồng ý hihi...không ly hôn là được đúng là trò này nghiện như matuy vậy hơi tí là nhớ ngay nhất là lúc nó vào gần gà mồi ấy .....trời.....ơi chân tay Sao lai giun the ...tim thì loạn cả nhịp đập hihi...