Tân phước ký sự

Thảo luận trong 'Gác cu ký sự' bắt đầu bởi cu Gáy, 5/6/13.

1. cu Gáy

cu Gáy Guest

vài hình ảnh gác cu của nhóm cu gáy up lên anh em diễn đàn xem cho vui
    [​IMG][​IMG]

Last edited by a moderator: 5/8/13
  2. khietphukiet

khietphukiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,665
    cho khietphukiet thêm vài ảnh của mình nha các anh em
    Và đây là khietphukiet với 2 con bổi[​IMG]

3. bdbird

bdbird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,322
    Chúc mừng Thầy và anh Hiền có nhiều chiến lợi phẩm nha, bổi nhìn đẹp quá trời hà, có em nào được lên lồng ko Thầy.

4. Ech

Ech Guest

hihi tranh thủ xuống làm vài phi vụ cướp cu gáy bổi hihi

5. cu Gáy

cu Gáy Guest

chạy xuống đi rồi bắt bổi về nuôi phương à, nuôi nó dạng dạng rồi thả tiếp nha

6. thanhhienbd

thanhhienbd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7,960
    nhìn con chim quá đẹp con này nuôi rất mau nổi giọng con này là son hoặc chuông phải k chủ tóp tương lai em nó sẹ trở thành con mồi hay và rất lẹ miệng chúc mừng chủ top
    [​IMG][/url][/IMG]

7. khietphukiet

Thích đã nhận:
    1,665
    Chào bdbird và Ech, 2 em muốn nuôi con nào cũng được cả, nhóm thu phục 3 em lận em kia không được đẹp, phóng sanh hết 1 em, nói cho đúng là bị......hihi... Thôi chào 2 em .Thân.

8. bdbird

bdbird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,322

Dạ, em cám ơn Thầy hihi, Thầy cho Bạn Ếch nuôi hết 2 con đó đi, e thì em muốn nuôi con mà bữa nay Thầy phóng Sinh ....................... ấy hihi, em không làm khó Thầy đó chứ hihi.

9. khietphukiet

Thích đã nhận:
    1,665
    Chào bdbird. Muốn con phóng sinh hử. Trời đất hi....hi được thôi ngày "mai" có hi...hi.

10. Ech

Ech Guest

Niềm đau của em mà a hiền hic đang lùa nó vào chuồng tự nhiên nó quay ngang đang chui vào bật ngược lại thế là...vĩnh biệt hic.thầy với a hiên cho con con nào con cũng nuôi hết thầy ơi con bổi thành phố vĩnh biệt e rồi hic

11. bdbird

bdbird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,322
    Hớ hớ Thầy nói rồi đó nha, ko biết khi nào cho tới " ngày mai" hả thầy hihi .

12. cu Gáy

cu Gáy Guest

Hải nè em biết mặt khietphukiet rồi đó nha, ah Hải nè em có người bạn hay chị chưa có chồng thì làm may cho anh Nhựt nha( người đứng phía sau thầy đó) nó 27 tuổi mà chưa có người yêu nó nhát gái lắm. còn ngày mai là ngày mà Hải về Tiền Giang đó

13. bdbird

bdbird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,322
    Dạ e thấy mặt thầy rồi, e cũng biết a luôn rồi hihi.
    Bạn e chưa chổng nhiều lắm anh Hiền ơi, thân thiết hơn e có bà chị họ nhưng đã có.......................... chồng rùi hihi.
    Mà ngta nói gác cu là cái ngu trong 4 cái ngu rồi, giờ anh bảo em làm mai nữa chắc e ôm sô luôn quá anh hihi, mà vụ này phải Thầy với anh giúp anh ấy chứ, em đã cưới được vợ đâu anh, vẫn đang " ế " mà hihi, vui thôi nha a Hiền ơi.
    Tuần sau e sắp xếp lịch học và bàn với thằng e họ chính xác ngày rồi e điện cho Anh nha, nóng lòng muốn về miền Tây chơi quá, nhìn mấy bãi gác là em mê rồi.
    À mà em xách theo con mồi cùi bắp xuống đi bẹo với anh và Thầy cho vui được ko a, nếu nó ko gáy thì đừng chọc quê e đó nha hihi.

14. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    còn chi nào chưa chổng thì kiếm em kèo nhá, để em xuống gác cho dzui, mấy bác dạo này là cứ mang cu đi gác lén lút nha. em mà biết mấy bác chui vào bụi nào gác là em ném gạch thì đừng có mà la nhé.

15. cugayvinhlong

cugayvinhlong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    706
    chúc mừng bác chủ thớt nha , chúc các cao thủ có thêm nhiều buổi gác cu thú vị và nhiều bài viết hay để anh em thưởng thức nữa .

16. khietphukiet

Thích đã nhận:
    1,665
    Chào Bác! TBL, khi nào xuống nhớ mang mồi cho thật là cừ nha, dưới này "chim" ý cu nhiều lắm....lắm, tôi đợi Bác chỉ cho Bác gác kèo này, nhớ là khi gác không chui vào bụi nếu không tôi ném gạch thì cũng đừng có la nhé hi....hi. Chào Bác . Thân.

17. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Vâng chào thầy, em là em hứa sẽ không chui vào bụi đâu, em sẽ kiếm cái chòi chui vào cho nó chắc ăn, có dịp sẽ xuống thăm thầy và nhờ thầy dẫn đi làm vài kèo gác gì cũng được, gác chai, gác chân hay gác cu cũng được em vui tính lém. thấy ae dưới ấy chơi dzui quá, trên này dạo này mùa mưa nên em ít đi gác lắm.

18. sanji

sanji Well-Known Member

Thích đã nhận:
    386
    Thầy Khiết ở Tân Phước hả, giờ em mới biết luôn em cũng ở gần Tân Phước có dịp về quê chắc gặp thầy học hỏi quá. Đó giờ chưa biết đi gác cu là như thế nào, à mà con bổi đẹp quá vậy thầy. Em nó còn hok thầy? Em nhìn là mê em nó roài hì hì.

19. Ech

Ech Guest

2 con bổi thầy cầm con bên phía tay phải nhìn thẳng vào ngon qúa thầy ơi hihi.a hiền hỏi e đặt cu k e đặt về nui cho dạng thả nữa a hiền hihi

20. khietphukiet

Thích đã nhận:
    1,665
    Chào chú sanji! chú em, à mà gọi chú em có được không?, sanji ở huyện Tân Phước à, ở xã nào vậy?, 2 con bổi đó ah vẫn còn, nếu tiện thì cho tôi số đt, khi nào tôi đi oánh, thì gọi chú em theo chơi hi....hi. Tôi ở huyện Chợ Gạo giáp ranh Châu Thành, đi oánh ở Tân Phước nhiều lắm, thôi chào sanji .thân.

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:48 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:24 PM ----------

Chào cugayvinhlomg. xin lỗi tôi vào trang cá nhân mà không biết cugayvinhlong lớn nhỏ thế nào, để tiện việc trao đổi cugayvinhlong thông tin thêm nha, ở Vĩnh Long chim cu nhiều không bạn? có đi oánh không? tất nhiên là chúng tôi sẽ post các chiến sau cho a,e trong diễn đàn xem cho vui, còn bài viết hay thì khi nào a,e trong diễn đàn chưa trả lời thì tôi chia sẽ thêm kinh nghiệm, còn nói về kinh nghiệm thì trong diễn đàn rất nhiều Bác hay lắm như: Bác TBL, Bác Trong Nguyên,Bác Ngưu Ca, Bác Banchu,Bác Hai việt, Bác Giỏ thóc, Bác Nam Nhi.....còn nhiều lắm tôi không nhớ hết nổi, các Bác mà tôi quên không nêu tên đừng buồn nha xin cám ơn, còn bài viết hử cho tôi thời gian nha. Thôi chào bạn .Thân.