Tạo khung ảnh phong cách pro

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi khanh123, 1/8/07.

1. khanh123

khanh123 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    152
    Thật là buồn chán khi mà có những tấm hình sôi động và xinh xắn mà ko có những cái khung ảnh thật ngộ nghĩnh và đầy sức sinh động.Đừng lo lắng gì hết, hôm này mình sẽ gửi tới các bạn một chương trình làm khung ảnh pro, với nhiều kiểu khung ảnh đẹp có thể giúp cho những tấm hình của các bạn trở nên thuyết phục hơn, và xin giới thiệu tới tất cả mọi người chương trinh Frame show pro version 1.3( có kèm cả XXXXX ở trong)
    Frame show pro version 1.3
    Chú ý: sau khi down về, frame show chỉ có một vài frames mặc định, các bạn phải lên trang chủ của frame show để download về, nhưng tiện đây mình gửi các bạn luôn mấy cái frame mà mình đã load ( hầu như là tất cả). Các bạn down về rồi chép vào ổ gốc ( C:\program\frameshow\repository) tới đây chỉ cần chép đè lên là được.
    Download frame
    Hướng dẫn cách XXXXX FRame show v 1.3 :
    -Các bạn download về, và giải nén tập tin ra.
    -Sau đó copy file frame show.exe trong thư mục thứ hai của thư mục gốc.(ko phải cải file cài đặt frame showsetup.exe đâu nhé)
    -copy vào ổ đĩa cài gốc nơi mà cài đặt frame show.
    Thế là hoàn thành nhiệm vụ.
    Có gì thắc mắc các bạn có thể đặt câu hỏi tại đây.
    Chúc các bạn may mắn và có những tấm ảnh đẹp mắt
    còn đây là 1 góc hồ TS của mình

2. Dr_Martens

Dr_Martens Well-Known Member

Thích đã nhận:
    18
    Đơn giản,dễ làm..thanks Khanh123..cho em hỏi cái ngoài lể chút,mình lấy cái biểu tượng ABV bên góc dưới bên phải ở đâu vậy..?

3. trieuhoang

trieuhoang Member

Thích đã nhận:
    0
    Hay quá! Mình đã thử rồi, khung hình rất dễ thương và ngộ nghĩnh nữa. Nhưng mình không biết cách download những khung hình khác nữa. Bác Khanh123 có thể hướng dẫn mình cách down về không, càng cụ thể càng tốt, mình hơi dốt. Hihì... Cám ơn bác nhìu nhìu lắm đó!!!!!!!!!1

4. Mig29

Mig29 mig29

Thích đã nhận:
    764
    Rất tuyệt, cám ơn bạn nhiều.

5. khanh123

Thích đã nhận:
    152
    khanh123

thì bác úp hình lên Gallery của ABV thì sẽ có cái biểu tượng ABV, sau đó lấy link úp vào topbit củ mình vậy lả ok.
    chúc bác thành công.

6. trieuhoang

trieuhoang Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác khanh123 giúp mình download thêm khung hình đi nha! Nhanh nhanh nhé! Thanks bác lắm!

7. khanh123

Thích đã nhận:
    152