TetraArowana-THỨC ĂN MỚI

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi THANTAI_LAHAN, 2/10/07.

1. THANTAI_LAHAN

THANTAI_LAHAN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    TetraArowana.
    TetraArowana cải tiến mới là Một loại thức ăn bổ dưỡng cao cho Arowana fish. Nó được công thức hóa với Một số kượng lớn là những thức ăn sống được sấy khô gồm tôm và cua bể .loại thức ăn riêng biệt và cao cấp này được làm giàu thêm khi có sử dụng Một hỗn hợp đặc biệt của Polyphosphat Ascorbyl(vitamin C) , Retinol (Vitamin A) , Cholecalciferol (D3) và (E) Tocopherol được kết hợp với các chất miễn dịch cho sự hình thành đản bạch tinh cho cá Arowana tăng sức đề kháng. Nó cũng chứa đựng những chất hấp dẫn và carotenoit để tăng cường tiêu hóa và cho màu sắc đẹp chói lọi. Hơn nữa, không giống đa số thức ăn sống và frozen foods, TetraArowana không có nguy cơ về sự truyền bệnh bởi những tác nhân gây bệnh.
    mình đọc trên mạng thấy quảng cáo như vậy...ko biết có tốt thật ko? các bác cho ý kiến....

2. Cây với cá

Cây với cá Moderators

Thích đã nhận:
    320
    trùi bác phải taq65p cho nó ăn chứ , tự dưng bỏ vào nó ko thèm đâu ,

3. komodo

komodo Banned

Thích đã nhận:
    1
    Thức ăn Tetracủa Đức nói chung rất tốt,bạn yên tâm mua,chỉ e cá bạn không chịu ăn hoặc ghiền thì hơi mệt thôi.

4. Blue_Dragon

Blue_Dragon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    ở HN thì mua ở đâu giá cá như thế nào hả bác . thanks

5. binhcam

binhcam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    ở trên nguyễn trường tộ nhiều lắm Tùng ơi(số 74 thì phải) nhưng cho ăn ko dễ đâu.bon rông chảnh lắm.tôi mua hộp tôm 150k mà con Hv ko thèm ăn,đành cho lahan ăn hết:crying: :crying:

6. Sea69

Sea69 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    @Binhcam : Nguyễn Trường tộ có phải ở Aqua không bạn ? Các bác chiều ca quá nên chúng nó chảnh ăn là phải . Cá nhà mình cho thức ăn khô la hán vào nó cũng xơi tuốt .

7. Hoangbao3105

Hoangbao3105 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Minh nghi Tă ngon nhất đối với cá rông là thức ăn tươi sông,nhưng nếu có điều kiện cho ăn bổ sung thì cũng rất tốt!