thắc mắc cần giải đáp

Thảo luận trong 'Cafe biển' bắt đầu bởi happysu, 5/5/13.

1. happysu

happysu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    120
    dạo này sao ae diễn đàn vắng mặt nhiều quá.số lượng bài post giảm hẳn.sao các bác kg post bài lên dể ae học hỏi.e biết các bác Hanoi có nhiều bể rất đẹp.e muốn mọi thứ thay đổi thế nào cũng như học hỏi thêm nhiều cái khác nữa =P~:laughing::applause:

maotien, GHT, beggarUK and 1 other person like this.
  2. beggarUK

beggarUK Well-Known Member

Thích đã nhận:
    585
    Có nhiều bể đẹp, kinh nghiệm đầy mình nhưng toàn mấy ô lười công nghệ lắm. Tình hình phải lập đội chim chuột chuyên đi săn ảnh, săn tin up hộ lên abv quá :D

3. Trung_kimma

Trung_kimma Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    547
    Anh em CLB CCB HN đã lập trang Web riêng rồi,cho thoải mái em ạ,chứ ở trong ngôi nhà chung như này thì biết bao giờ lớn mạnh được,em xem ở những trang Web chuyên về cá biển của nước ngoài ấy,nước nào cũng có,rất bài bản và chuyên nghiệp.Tuy nhiên ae vẫn gặp nhau và sinh hoạt cả trên này.
    Ngó sang anh Thailan hàng xóm có CLB Siam Club mạnh ra phết.:laughing::laughing::laughing:

4. CaptainJack

CaptainJack Thương nhân

Thích đã nhận:
    505
    Hix.....sao em không biết anh ơi ? Cho em xin cái link để up bể chém gió cho mát đi anh .

5. linhtp272

linhtp272 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    356
    Ngó sang Siam Club có ông ChingChai....mấy hnay em lượn từ 1 đến trang 308 topic của hắn.....xem toàn bộ ảnh cả quá trình tính toán và thi công bể.....phỉa nói chuyên nghiệp :p

6. Trung_kimma

Thích đã nhận:
    547
    linhtp272 thích bài này.
  7. linhtp272

linhtp272 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    356
    Em xem bể 1000gl này của nó r anh ợ, nhìn cửa hàng bán sps của nó mà hốt, hàng vừa to vừa đẹp, màu lại chuẩn, ko biết bao h hn mới có những cửa hàng bán đồ chất lượng như vậy .

8. Trung_kimma

Thích đã nhận:
    547
    Hốt thật ấy chứ,công nhận chuyên nghiệp,clb còn làm ra muối,các bộ test,hóa chất bổ sung các loại khoáng đa lượng và vi lượng vv..Sản phẩm của họ 1 thời ae ta được dùng rồi đấy,đó là muối và hóa chất.Hồi anh và Quân bán hàng có bán sản phẩm của họ,sau hết ko nhập về được nữa lên dùng hàng khác.Tên muối và hóa chất là Aquaraise.

9. vietmyland

vietmyland Member

Thích đã nhận:
    8
    Bên thái luôn đi trước vn bác nhỉ . Hôm nay em đã mua được đèn rồi bác thanks bác trung đã giới thiệu nhé cậu em đó rất nhiệt tình .