thắc mắc cần mods giải thích dùm

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi thanhhienbd, 23/7/13.

1. thanhhienbd

thanhhienbd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7,960
    chào mosd vừa qua tôi có vào chuyên mục (bàn về đôi cánh)nhưng thấy các thành viên tranh cãi dữ quá tôi có viết bài nhằm khuyên ngăn ae k tranh cãi nữa và sau đó tôi có pos ảnh 2 chú chim của mình vào topic nhằm trao đổi thêm kn nhưng nay tôi vào lại thì thấy bài của mình bị xóa với lý do mosd đưa ra là k đúng với ý nghĩa toppic,vậy tôi muốn hỏi bài của tôi vi phạm như thế nào mà xóa mong có một lời giải thích xứng đáng từ mosd thansk
    nội dung bài viết của tôi đây
    Trích dẫn bài viết của thanhhienbd
    thân chào toàn thể ae mấy hôm nay mình vào dd đọc cũng nhiều bài của 2 toppic rồi,theo mình thì ae ta nên tập trung vào ý nghĩa của topic đi đừng nên tranh cãi nhau làm gì nữa theo mình thì ai đúng ai sai thì cũng đã 1 phần nào ae trên dd này cũng đã biết chứ bây giờ tình hình cứ diễn biến như thế này rồi cuối cùng ý nghĩa của topic sẽ k còn và sự việc sẽ đi về đâu ae chúng ta thôi thì mỗi người nhịn nhau 1 câu đi có phải hay k ae, mình thấy toppic này đưa ra 1 xu hướng rất ý nghĩa mục đích nhằm trao đổi và thảo luận về những chú chim hay và đẹp mà tạo hóa đã ban tặng cho nó vì vậy mình chỉ mong ae chúng ta hãy mở rộng tấm lòng mà bỏ qua tất cả để cho thú chơi đầy tao nhã và thanh cao này ngày càng được nhiều ae biết đến và mạnh dạn đưa lên những chú chim yêu quý của mình,nhằm học hỏi kn cũng như nâng cao tầm hiểu biết cho bản thân phải k ae/ thân
    để xua đi những uẩn khúc và căng thẳng và quay về với ý nghĩa của topic mà chủ nhân của nó đã tạo ra thì mình cũng xin mạnh dạn pos lên mấy tấm hình 2 chú chim này xin ae hãy bình luận và cho ý kiến nhé thansk
    http://<a href="http://upanh.com/vie...74.jpg</a></a>

Đồng _ đen thích bài này.
  2. hoquockiet

hoquockiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    354
    thì do bài viết của bác không đúng chủ đề mà,nếu bác muốn đang hình ảnh của mình thì lập topic khác mà đăng,các mod đã ghi rõ ràng,nên anh xem lại rồi xét vào nội qui của dia6n4 dàn nhé