Thái lan: Người, Hổ & Lợn!

Thảo luận trong 'Phong cảnh, Nature, streetlife' bắt đầu bởi vqcuong, 15/6/08.

1. vqcuong

vqcuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    42
    Cuộc thi thiết kế mẫu quảng cáo trên báo in do WWF tài trợ:
    http://www.panda.org/about_wwf/wher..._cac_sn_phm_ng_thc_vt_hoang_da_ti_vit_nam.cfm

Đầu tiên là người đẹp chuyển giới (đa phần đều có gia đình như thường các bác ah)
    Trong bộ áo dài Việt nam:
    Giữa người đẹp này và thú cưng các bác chọn ai?? ( chụp cùng 50 bath~25k VNĐ)
    ...Người đẹp này đã từng ( đã từng thôi các bác nhé ) giống ANH EM ta "một trim phần trim", tiếc thật!!

Hổ & Lợn:
    Dân Tàu cũng không nghĩ ra được mấy trò này:
    Hổ lơn ngủ chung:
    Hổ, Lợn và Chó:
    [​IMG]Hổ bú lợn:
    [​IMG]Chúa Sơn lâm:

Một số hình ảnh Sưu tầm: "Chân dung" công viên thủ lệ:
    Thái Lan nuôi Hổ như nuôi lợn, Tư nhân Việt nam nuôi lén lút phát triển ầm ầm, Thủ lệ thì.....biết sao, khi mà chữ Tâm với nghề và người còn ăn tranh với ...

Ngậm một khối căm hờn trong cũi sắt...
    Tiện đây cũng nói để các bác biết Lâm nhi đã chết từ mấy năm trước và tất nhiên được vườn thú bán cho tư nhân để nấu cao đúng như số phận mà em nó đãng lẽ phải nhận được...
    Như một người già...
    Em nghĩ gì??????????????????...
    Thèm rừng...
    Bế tắc hay Tuyệt vọng ???

2. SonPsychic

SonPsychic Well-Known Member

Thích đã nhận:
    11
    minh cũng mới đi sang thai hum 3 tay nà, cách sống của họ khác ta nhiều nhát là ở Pattayza thành phố về đêm nhìn mà thèm gái bả đầy đuờng hehe. Cái safari của nó củng rất đẹp nhìn rồi tiger zoo nữa nhiều nhiều ko thể nào ta nổi thai lan thât đẹp nhưng có mổi tội là nóng quá nhiệt lun tren 36 37 độ ko thể nào ma chiệu nỗi hihih, mấy nguời dc chuyển đổi giới tính thì đẹp lọng lãy ko thể nào chê vào đâu dc heheh nhìn thôi mà đã thèm rồi hehe, chup ãnh với Siêu mẩu là 200 bath đó hehe

3. yeurua_94

yeurua_94 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    Chà,công nhận người chuyển giới đẹp thiệt,mà mấy pro cho em hỏi cái,người chuyển giới có thế kết hôn như người bình thường,nhưng giả sử,có 1 người chuyển từ nam=>nữ thì họ có thế sinh con dc ko ạ@_@