Thân chào cả nhà!

Thảo luận trong 'CHIM CU GÁY (Streptopelia)' bắt đầu bởi nguyenthanhdung, 5/10/14.

1. nguyenthanhdung

nguyenthanhdung New Member

Thích đã nhận:
    46
    Minh co kinh nghiem 20 năm gác cu tại địa phận bình định. đã có nhiều kinh nghiệm rất mong muốn giao lưu học hỏi cùng anh em trên diễn đàn. Nếu anh em nào về bình định thì tổ chức ofline. Dũng thông thạo mọi địa hình nơi có thể bẩy cu. xin tình nguyện hướng dẫn anh em trên mọi miền đất nước về giao lưu tại bình định.

:x:x

tuancuco, asay, ngo.duc.tam and 37 others like this.
  2. hhhnam

hhhnam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    856
    Cho xin cái địa chỉ anh Dũng ơi, em vác can rượu với tí mồi tới liền :)

3. Lamtich

Lamtich Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7,796
    Bình Định bác thường đánh vùng nào bác Dũng ơi! Bác chơi cây hay đất vậy? Có bãi nào đẹp mà còn bổi cuối tuần sắp xếp giao lưu chơi vui nghe bác! Số của tôi (Mộng): 0914115666!
    Rất vui được giao lưu với bác!

Last edited: 6/10/14
  4. sanbayphucat

sanbayphucat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    985
    Hi cụ Mộng mình với Cụ cũng quá hiểu nhau rồi, Bình Định mùa này đi đánh xa sợ thất bại vì thời tiết mùa này chuẩn bị vào Đông rồi, vả lại chim mồi vừa thay lông xong còn yếu,chỉ đi dợt mấy bãi gần thôi,nếu Cụ có nhã ý chủ nhật tới gọi thêm mấy AE nữa lên Hồ Hội Sơn Phù Cát để giao lưu chứ lâu rồi Mình ko gặp nhau,vừa rồi Mình có nghe AE nào ở AN NHƠN lên hồ Hội Sơn gặp em bổi khủng gù TUM MỒI,hai ngày ko bắt được mới nhờ tới AE Bộ Binh bắt hộ cuối cùng Em nó cũng bị dính giò,tranh thủ làm vài kèo cho đỡ ghiền nha Cụ chứ lâu rồi Mình ko làm kèo nào,có đi thì Alo chiều thứ 7 nha,Thân chào.

HKL, hhhnam, thientin dhtn and 10 others like this.
  5. Lamtich

Lamtich Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7,796
    À thì ra là cụ Dũng sân bay, mùa này hồ Hội Sơn ngập nước rồi làm sao tác chiến được hả cụ? Hehehe! Năm nay thì chưa nghe vụ này nhưng năm ngoái chắc chắn có một cao thủ Phù Cát cũng đã làm việc này tại Hội Sơn. Việc người chơi cu quá thich con bổi mà mồi không đủ sức bắt thì bắt đất cũng không sao. Đằng này, mồi An Nhơn, Phù Cát quá nhiều, bổi thì đấu quyết tử mà anh ta (có kinh nghiệm hơn 20 năm chơi cu) lại nhờ người ta bắt đất quả là đáng trách. Nghe đâu giờ này anh ta cũng không còn là hội viên của hội Phù Cát nữa.

HKL, hhhnam, sunrisekdt and 19 others like this.
  6. sanbayphucat

Thích đã nhận:
    985
    Thân chào cụ Mộng
    Ngày mai chủ nhật có rãnh rổi thì mấy ae mình tranh thủ đi làm kèo cho vui đi. Lâu rồi chưa xuất quân sợ mồi nó quên bài vở quá.hj
    Đi đc ko cụ.

HKL, hhhnam, thientin dhtn and 7 others like this.
  7. typhambd

typhambd Member

Thích đã nhận:
    149
    Chào cụ sanbayphucat ! Em nghe nói anh rành bãi đánh cu ở BĐ lắm vậy anh biết đường đi làng chồm kô anh, nghe mấy bác ở AN NHƠN nói trong đó nhiều bổi khủng lắm, anh chơi trên hai mươi năm chắc rành là phải, vây anh cho e xin số ĐT khi nào đi e alo anh dẫn đi với. Cám ơn anh, thân.

HKL, hhhnam, minhtrithanhtra and 3 others like this.
  8. sanbayphucat

Thích đã nhận:
    985
    Chào bạn typham
    Thật tình là mình chưa nghe tên" làng chồm" gì đó cả bạn ạ. Bạn tự tìm hiểu rồi chinh phục nhé. Mà hình như nó là " làng chồn " thì đúng hơn ấy hj.
    Còn nhóm mình cũng có nhiều bãi đánh lắm nếu có dịp thì mời bạn cùng nhóm mình làm kèo gần để giao lưu gặp gỡ nhé bạn. Nhóm sbpc rất mong được gặp bạn. Chào và chúc sức khỏe.

HKL, hhhnam, lananhngk and 4 others like this.
  9. sanbayphucat

Thích đã nhận:
    985
    Nhân dịp chú Đạt ra trường mới về quê ghiền quá alô nhóm SBPC Làm kèo xa . Hy vọng là thành công. Nhưng chỉ sợ chim chú Đạt lâu rồi ko chiến nên sợ chơi ko ngon. Nên có gì ae hổ trợ cho con mồi đi kèm nhé.
    Còn xe cộ đã xong rồi sáng mai 2h00 xuất phát nhé. Thân

hhhnam, lananhngk, PHIOMON and 4 others like this.
  10. sanbayphucat

Thích đã nhận:
    985
    Chào Bác Phúc mình thay mặc mấy AE nhóm SBPC sanbayphucat rất cảm ơn Bác đã góp ý xây dựng mái nhà chung ABV ngày càng xích lại gần nhau hơn.khi nào công việc rảnh rỏi Bác Phúc có về thăm quê nhân tiện ghé về sân bay phù cát hoặc alo cho mình 0986449368 AE mình xin đón tiếp Thân chúc sức khỏe thành công trên mỗi lĩnh vực.