Thân chào các bậc tiền bối

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi NGỌA LONG, 8/12/11.

1. NGỌA LONG

NGỌA LONG Member

Thích đã nhận:
    13
    Chào tất cả các bậc tiền bối, lão thành, bạch đầu quân. nay trốn việc rảnh chút có chút xin hỏi các bậc kinh nghiệm. xin thưa, em mới cả tuổi gia nhập lẫn tuổi chơi chim cảnh và khi vào chơi thì chỉ thích chơi cu gáy, hiện đang có 15 chú, cũng may jof có giàn gáy khá hay trong đó có 2 em gáy mái thổ, tiếng to và đã đẻ 3 chuyến. em đang muốn ghép với hai chú trống, 1 thổ sấm, 1 thổ đồng. 2 chú này đã đcj 2 năm tuồi lồng. xin hỏi các bậc kinh nghiệm làm thế nào đẻ ghép đcj và mùa này ghép đcj kô?
    cũng xin chia sẻ với các bác, em thích chơi chó và gà chọi. hiện đang nuôi chó thổ và chó phú quốc.còn chỏi gà chọi thì khá lâu rồi, khoảng hơn 20 năm tuổi nghề.

CUGAYTHODONG and hoctro_mechim like this.
  2. sambau

sambau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,031
    Dear Pro ! mình cũng là thành viên, cho mình hỏi chó thổ là chó gì? cho mình giá cho con đực cả 2 loại luôn nhé ! Trí 0916 036 844

3. thanhphuoc

thanhphuoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    570
    Ra chổ bác thì không những ngọa long mà còn tàn hổ nữa đấy ! Gà đá - gà kiểng - cho thổ - chó phóc và có cả 15 cu gáy nữa thì chăm sóc có mà chết đấy . hi hi .Chúc bác vui với đam mê của mình . Thân chào !