Thân gửi Anh em chơi gà kiểng LONG AN !

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi GaTreLA, 6/2/13.

1. GaTreLA

GaTreLA Active Member

Thích đã nhận:
    145
    Trước tiên tôi xin lỗi anh em và mong anh em gần xa bỏ qua dùm tôi.Nhầm tạo phong trào vui chơi lành mạnh . Nay tôi gửi tới anh em 1 em gà mái ( chỉ dành riêng cho anh em Long An thôi nha).Lúc 10h00 ngày 07/02/2013 anh em đấu giá nếu anh em nào đấu giá thấng thì thắng ( 1 em mái ). Gà cha nhạn đuôi dài khoảng 65cm gà mẹ cùng chung bầy gà có mã dài hơn 20cm ( số tiền đấu giá 100% ủng hộ hội gà kiểng Long An tùy chủ tịch hội quyết định ). Một lần nữa xin anh em gần xa bỏ qua dùm tôi. Nam_LA.
    Hình gà cha
    Hình gà mẹ chung bầy em này ( SRR anh em gà mái rất khó xác định trừ khi nó có con hoàn chỉnh rồi ).
    Đây là em gà cha của gà mái

2. galongan

galongan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,836
    Theo lời thông báo của anh Nam Long An là sở hữu dòng gà Nhạn lâu đời nhất tại Long An,ANH Nam sẽ đưa ra 1 em trống và 1 em mái anh em đấu giá ủng hô quĩ hoạt động của Hội gà kiểng Long An...anh em nhân tiện tập trung cuối năm tất niên luôn.

GÀ ĐƯỢC ĐƯA RA LÀ GÀ TRỐNG-DÂU RÂU
    nguồn gốc em nó như sau:là hậu duệ đời thứ 3 của em Nhạn già-giải 2 30/4/2012,cháu ngoại của gà chuối ô giải nhất 26/12/1010.
    Gà mái thuộc dòng nhạn Long An,cha nó 20 tháng có bộ đuôi 63cm(không lai Phoenix nhé-ít nhất là trong vòng 7 năm chưa đổ Phoenix lần nào)
    Cha em mái

NGƯỜI ĐẤU GIÁ THÀNH CÔNG LÀ AH CHIẾN VỚI GIÁ CẶP GÀ LÀ 2.050.000Đ(hai triệu không trăm năm chục ngàn đồng )
    Đại diện Hội gà kiểng tỉnh Long An xin cám ơn sự đóng góp của anh Nam và sự nhiệt tình của anh Chiến.
    Chúc các anh và mọi thành viên nhiều sức khỏe,có gà đẹp như ý.
    Thân.