than nuôi 3 mùa

Thảo luận trong 'CHÒE THAN _ CHÒE ĐẤT' bắt đầu bởi acdt_thang, 29/10/08.

1. acdt_thang

acdt_thang Member

Thích đã nhận:
    0
    Đây là con than em mua của thằng bạn cách đây 2 tháng.nó bảo là nuôi 3 mùa rồi.Con này hót cũng ok nhưng được cái là dữ dằn.Hôm bữa đem đá với một chú than đá thứ thiệt,to hơn gấp rưỡi mà chiến thắng oanh liệt.chỉ tiếc là bị nhổ mất 1 cọng lông đuôi.Đúng là nghe xót xa như rụng bàn tay.hix.Bữa nay em mạo muội up hình lên mong các bác nhận xét nhiệt tình để kịp thời sửa chữa.thank các bác trước.~X(

Last edited by a moderator: 30/10/08
  2. quankiet

quankiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    12
    đã gửi hình thì phải gửi 1 lô 1 lốc, đủ góc cạnh mới biét được chim thế nào mà chim ngưỡng chứ bạn ^^. than 3 mùa thì chân bắt đầu nổi vảy chứ ko trơn như 1 2 mùa đâu ^^ rớt lông thì mọc lại thui mà, đâu có gì đâu, chim đá thắng là chim cũng có võ rùi ^^. bạn mua giá nhiu thế, có thể bật mí được hem ^^ chúc chim bạn có nhiều bàn thắng hơn trong tương lai ^^

3. acdt_thang

acdt_thang Member

Thích đã nhận:
    0
    bác thông cảm.dạo này mạng nhà em hơi kém.gửi nhiều ảnh là treo liền ah.hẹn bác khi nào có dịp em sẽ up lại.con này em mua giá 500k.con này đúng là 3 mùa rồi.vì em chụp xa nên bác không thấy vảy chân nó thôi.thứ 7 này em mang đi dợt tiếp.không biết là có chiến thắng vinh quang không.em đang cho ăn theo chế độ đặc biệt:80% cào cào,20% sâu tươi với bột.bác xem như thế đã ổn chưa.