Thanh hóa: Tiếp tục nhượng lại cho anh em bổi tuyển đánh bằng lụp cây.

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi trungkienmcsa, 2/2/13.

1. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    hiện tại nhà trung kiên đang rất nhiều bổi mà mình đánh được bằng lụp cây trong năm vừa qua. chăm không hết được. bị mấy em mồi ở nhà đè tội quá.
    em thứ 1: trung kiên đánh được trước hè vừa rồi, gáy đủ 4, gù mỗi lần khoảng 7 đến 10 sạc gù. nhưng gù nhiều xoay gù liên tục. hiện tại em nó đã gáy và thúc nhiều, đôi lúc kè đã gù. mọi người ai có nhu cầu thì liên lạc cho mình theo số di động 0975107669 (trung kiên)
    mỏ đinh, đầu nhỏ, phao sám, chân to khô và tím. giá 1000k. đây là hình ảnh em nó.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    em thứ 2:Là một em lỡ mã phấn. đặc điểm: chuẩn thổ rền, có lèo, thúc lợi cốt. đã nỗi một thời gian nhưng sau do mình chăm sóc kém một phần là bị mồi đè kinh quá nên em nó xuống giọng. bây giờ chỉ dám gáy trộm và thỉnh thoảng gù đêm. gáy 4 lỡ 5, chất giọng rất lớn và âm rền sâu giọng. giá 1500k. đây là hình ảnh em nó ạ.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

TaiTuong, chotmechim and hoacuc like this.
  2. pblove

pblove Active Member

Thích đã nhận:
    24
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp chúc mau kiếm dc nhà mới :)

trungkienmcsa thích bài này.
  3. sabeco

sabeco Well-Known Member

Thích đã nhận:
    185
    Up phụ đồng hương.........................................................

trungkienmcsa thích bài này.
  4. khoenkhoen

khoenkhoen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    310
    Up cho bác . Từ nhà bác ra chỗ vườn hoa ở Thành Phố Thanh Hóa có xa không ??? Hình như là phố Quang Trung Thanh Hóa

5. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    sao vậy bác khoenkhoen. bác ở hà nội cơ mà. nếu bác quan tâm thì chuyển ra hà nội không đâu có vấn đề gì đâu. xe quen mà. chỉ sợ chim không như ý muốn thôi bác ạ. vấn đề vận chuyển không thành vấn đề đâu. thanks bác.

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:59 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:57 PM ----------

chết em quên mất. từ chỗ em đến chợ vườn hoa thanh hóa cũng phải mất 45km đó bác.

khoenkhoen thích bài này.